Si walizema Big Brother yakiuka maadili ya m-tz? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si walizema Big Brother yakiuka maadili ya m-tz?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jmnamba, Apr 4, 2012.

  1. j

    jmnamba Senior Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbukumbu zangu zasema kuwa shindano lile la Big Brother lakiuka maadili ya mtanzania baada ya shindano/mashindano kadhaa yaliyopita kuwa na kasoro fulani fulani... Au ndio mpaka baada ya miaka kadhaa ndio waje wafanye kama kwenye mambo ya ulimbwende uliotangaza wizara kua hawatambui mashindano ya miss tanzania?
     
  2. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,026
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    Big Brother kwa Kiswahili inaitwaje? Mbona wanaenda wanawake wengi.
    Kama sikosei Big Brother ni Bonge la dume. Sasa wanawake wanafuata nini, kama si kihele-hele chao, wakiwa-do ndio mnaanza kulalamika
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,240
    Trophy Points: 280
    kwani unapoangalia big brother unalazimishwa?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa raha zao wanakwenda na vituko wanavyofanya pia wanafanya kwa raha zao.
     
  5. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa 'walizema',walizima au walisema'
     
  6. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,824
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Kazi kweli kweli! watu wanashindania pesa nyingi ktk hilo shindano,hasa wale wasio na aibu ya kuanika maungo yao ktk hilo jumba! matajiri bwana..pesa zao hawana pa kuzipeleka!
     
Loading...