Si umenikataa? Utaisoma kimyakimya

Si umenikataa? Utaisoma kimyakimya

Baaaasi tutasabahiana njiani maana lazima kieleweke tamaduni lazima zienziwe...Wameshaanda na vishushio vya mbege maana wageni wanatukubali sana hapo... Good zaidi ni kama sherehe ya wote
ndiyo maana yake mkuu
 
huyo mwenye vision anakosaje hata television jamani?

hayo yaache jamaa yangu, kuna TV za kisasa balaa, mil 4 ndo unaiweka ndani na nyumba iwe na hadhi ya kui-accommodate. Tuko mbali na dunia zitafika baadaye soko la ulaya likishuka.

Kaone mfano wake mlimani city
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom