si kila ane break up na wewe hakupendi katika uhusiano!!

si kila ane break up na wewe hakupendi katika uhusiano!!

hakuna amani kwenye kuachana

inauma zaidi mtu anakupa sababu na unaona ni uongo mtupu kutoka kwenye macho yake, kwanza hata hakuangalii.... ukisema ukweli hata mwili wako unaonyesha uko honest hata kama umeniumiza atleast nitajua umenithamini umesema kweli..... aisee mie huwa napata hasira nikidanganywa, sijui mwenzangu??
 
Teh teh wengine wanakuwa wamewalia vyao na miaka imekwenda alafu ndo unamwambia humpendi......hapo lazima atakung'ang'ania na kwa mtu mwingine atakuzingua kabisaaa.
Exactly for sure!!


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Teh teh wengine wanakuwa wamewalia vyao na miaka imekwenda alafu ndo unamwambia humpendi......hapo lazima atakung'ang'ania na kwa mtu mwingine atakuzingua kabisaaa.

Kiukweli mie mtu ambaye sina nia naye huwa sipokei chochote toka kwake maana huo unaweza kuwa ni mtego / ndoano kha!!!!!
 
Ni kweli kuna watu ving'ang'anizi, lakini pia hutegemea ahadi walizopeana na utayari wa kuanza mahusiano na mtu ambaye hawapendani. Ni vyema kutokukubali kuwa na mahusiano ya karibu sana na mtu ambaye humpendi. Salamu na kujuliana hali inatosha, vinginevyo utaiingia kwenye majanga!

Asante kwa ushauri!!!
 
Back
Top Bottom