Binafsi sioni kama ni tatizo kubwa sana kwa hayo madarasa. Tatzio halisi linaweza kuwa hata huko majumbani hawalali vizuri au hawana ,vitabu au walimu wenye sifa .
Mambo ya kuejgna madarasa ya matofali na yaliyoezewka vizuri inatakiwa kuwa priority ya mwisho. Unless ni shule iko ilala hapo sawa.
Tuelewe priority mahtaji na problem ya shule ya katelelo bukoba ni tofauti na yale ya shule ya bunge au mzimuni.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.