Shule ya sekondari Lindi yaungua moto


KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,016
Likes
572
Points
280
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,016 572 280
Sehemu kubwa ya shule ya sekondari Lindi imeteketea kwa moto usiku wa huu.
Inasemekana ni hitilafu ya umeme.

Habari hizi ni kutoka kwa Mkuu wa Mkoa kupitia Magic FM.

===========

Ajali ya moto imeteketeza jumla ya majengo tisa ya madarasa katika Shule ya Sekondari Lindi usiku wa kuamkia leo,

Mpaka sasa chanzo bado hakijajulikana, lakini RC Lindi amethibitisha .
index-jpeg.364803

rtyhjex-jpeg.364804
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
8,984
Likes
10,407
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
8,984 10,407 280
Pole kwa watoto wetu na hivi shule zinafunguliwa
 
Granted Peter

Granted Peter

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2015
Messages
1,369
Likes
487
Points
180
Age
23
Granted Peter

Granted Peter

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2015
1,369 487 180
Habari za hivi punde zinathibitisha kutokea kwa ajali ya moto katika moja ya majengo ya shule hiyo iliyopo mkoa wa lindi wilaya ya lindi manispaa, huku chanzo cha moto huo kikiwa bado hakijajulikana.
 

Attachments:

ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,326
Likes
780,034
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,326 780,034 280
Duh...poleni sana
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
5,865
Likes
1,827
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
5,865 1,827 280
shule zinafunguliwa kesho, ni shule ya zamani hii, imeezekwa kwa vigae hii ni hasara kubwa, inachukuwa sehemu kubwa ya watoto wa lindi mjini
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,077
Likes
28,018
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,077 28,018 280
Sehemu kubwa ya shule ya sekindari Lindi imeteketea kwa moto usiku wa huu .Inasemekana ni hitilafu ya umeme .Habari za uhakika kutoka kwa Mkuu wa Mkoa kupitia Magic Fm!
Muendelezo huo
 
3

365

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,299
Likes
1,244
Points
280
3

365

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,299 1,244 280
hatari sana...shule yangu hii nimesoma kidato cha tano na sita pale...mlioko mjini lindi tunaomba mtupe taarifa zaidi
 
ZNM

ZNM

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
1,010
Likes
971
Points
280
ZNM

ZNM

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
1,010 971 280
Duh! Very sad! Poleni na serikali ichukue hatua za haraka kutatua tatizo hili ili wadogo zetu waendelee na masomo!
 
Granted Peter

Granted Peter

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2015
Messages
1,369
Likes
487
Points
180
Age
23
Granted Peter

Granted Peter

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2015
1,369 487 180
Alafu nimejaza kama kituo changu cha kufanyia field
 
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
903
Likes
545
Points
180
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
903 545 180
hatari sana...shule yangu hii nimesoma kidato cha tano na sita pale...mlioko mjini lindi tunaomba mtupe taarifa zaidi
Taarifa zaidi zipi tena? Shule uliyosoma imeungua, tafutaneni mliosoma hapo, pelekeni michango kusaidia ukarabati. Acha longolongo, hizi ni zama za hapa kazi tu.
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,223
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,223 280
hatari sana...shule yangu hii nimesoma kidato cha tano na sita pale...mlioko mjini lindi tunaomba mtupe taarifa zaidi
mkuu,ulimaliza hapo lini?mie nimeua a-level mwaka 2008 hapo hapo!
Maskini shule yangu..
dah,mkuu nimesoma hapo pia!ulikuwa unalala bweni gani
 
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,629
Likes
6,195
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,629 6,195 280
Habari wanaJF,

Ajali ya moto imeteketeza jumla ya majengo tisa ya madarasa katika Shule ya Sekondari Lindi usiku wa kuamkia leo,

Mpaka sasa chanzo bado hakijajulikana, lakini RC Lindi amethibitisha .

index-jpeg.364803


rtyhjex-jpeg.364804
 
R

Rodney01

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2013
Messages
731
Likes
572
Points
180
R

Rodney01

JF-Expert Member
Joined May 14, 2013
731 572 180
mkuu,ulimaliza hapo lini?mie nimeua a-level mwaka 2008 hapo hapo!

dah,mkuu nimesoma hapo pia!ulikuwa unalala bweni gani
Lile bweni ambalo liko juu ya jiko,jina lake halisi sikumbiki lilikuwa linaitwaje ila ule mwaka wetu nakumbuka tulikuwa tumelipa jina la texas..nilimaliza 2006
 
M

mbm

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
555
Likes
200
Points
60
M

mbm

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
555 200 60
Hii ikoje waungwana?
Tiss wamelala au?
Hii inaonyesha umakini umepungua.

What is the solution??
Tutafute solution za kudumu kunusuru shule zetu. Sio tunatengeneza madawati alafu yanaishia kuungua au kuwa kuni

Tujadili kwa pamoja
 
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
355
Likes
170
Points
60
Age
28
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
355 170 60
Rekebisha heading mkuu acha haraka
 
Mshikawezi Mwizi

Mshikawezi Mwizi

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
721
Likes
275
Points
80
Mshikawezi Mwizi

Mshikawezi Mwizi

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
721 275 80
mkuu,ulimaliza hapo lini?mie nimeua a-level mwaka 2008 hapo hapo!

dah,mkuu nimesoma hapo pia!ulikuwa unalala bweni gani
Yaani ninyi mmeacha mambo ya msingi katika tukio hili mnaanza kujadili mahari mlipolala enzi hizo..... Je. S. ca wakubwa nyie.
 
H

hmtk

Senior Member
Joined
May 24, 2013
Messages
154
Likes
24
Points
35
H

hmtk

Senior Member
Joined May 24, 2013
154 24 35
Hii ikoje waungwana?
Tiss wamelala au?
Hii inaonyesha umakini umepungua.

What is the solution??
Tutafute solution za kudumu kunusuru shule zetu. Sio tunatengeneza madawati alafu yanaishia kuungua au kuwa kuni

Tujadili kwa pamoja
Tupe habari kamili ili tujadili Kama ulivyoomba.
 
M

Majimengi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
454
Likes
149
Points
60
Age
73
M

Majimengi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
454 149 60
Looking, ! Hili ni Janga kwa Taifa
 

Forum statistics

Threads 1,236,193
Members 475,029
Posts 29,249,316