GE2025 Shule ya Sekondari Kipunguni iliyojengwa kwa Tsh Bilioni 2.1

GE2025 Shule ya Sekondari Kipunguni iliyojengwa kwa Tsh Bilioni 2.1

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Mindyou

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2024
Posts
2,532
Reaction score
7,164
Wakuu

Wakazi wa kata ya Kipunguni wameishukuru serikali kwa kuwezesha ujenzi wa shule ya sekondari ya ghorofa nne ya Kipunguni B.

Wakazi hao wamemshukuru Dkt. Samia kwa kutoa Shilingi Bilioni 2.1 ili kukamilisha shule hiyo ambayo inahudumia kata ya Kipunguni na kata za jirani.

Jengo hilo la kisasa linajumuisha madarasa 20, matundu ya vyoo vya kawaida 35, matundu ya vyoo kwa wanafunzi wenye mahitaji maalum 10 pamoja na miundombinu mingine.


 
Kujenga shule tu pasipo kuajiri walimu wa kutosha na wanao endana na idadi ya wanafunzi, bado ni kazi bure.
Halafu hizo pesa zimetokana na kodi zao. Hivyo hawana sababu ya kumshukuru Rais.

Hilo ni jukumu la serikali yoyote ile inayokusanya kodi kutoka kwa wananchi.
 
Back
Top Bottom