shule ina madarasa matatu ndani ya miaka 10 bagamoyo.


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,335
Likes
10,147
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,335 10,147 280
Kwenye gazeti la majira wameandika kwamba kuna shule ya Msingi huko bagamoyo ambayo ina madarasa matatu tu. na hiyo shule ina miaka kumi tangu ianzishwe. Kumbuka bagamoyo si mbali kutoka ikulu ya dar es salaam na ni nyumbani kwao na rais wa Tanzania. kama hapo bagamoyo ndo hivyo je kule kwetu kanyamahela hali ikoje?.
Hii ni aibu kwa ccm. mia
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,181
Likes
223
Points
160
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,181 223 160
Niaibu kubwa sana ........ila ndo maajabu ya nchi hii chini ya utawala wa ccm!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,612
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,612 6,127 280
Bagamoyo ni jimbo la waziri wa elimu na ni nyumbani kwa Rais wa JMT.
 

Forum statistics

Threads 1,273,309
Members 490,351
Posts 30,477,674