Shukrani kwa kuanzishwa mtandao wa JamiiForums

mapara manne

Member
Dec 27, 2016
10
45
Ndugu wana jf natoa shukrani zangu kwa walioanzisha huu mtandao wa jf. Shukrani zaidi ziende kwa wanajamii forums wote, nimefaidika kwa mengi niliyokuwa nayajuwa na nisiyokuwa nayajuwa.

Siwezi kupitisha hata siku moja bila kuingia jf imekuwa ikiniliwaza pale ninapokuwa na mawazo mengi , tuendelee kupeana taarifa hasa kwa sisi tulioko mbali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom