Should I be concerned??

Majina yako ni yale common yote mawili kwa mfano Anna Michael, Amina Rashid etc? Kama ni hayo inawezekana ni coincidence au kama kama yale majina ambayo sio common sana plz chonde chonde nenda haraka ukawaulize vizuri, pengine kuna mchakachuaji amekuachia kimeo. Vizuri uende ujue moja.
 
Dah ndo maana namwambia itakuwa bora akienda kuongea nao wamuambie alisoma pale lini na wamuonyeshe uthibitisho halisi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…