Shortlisted for interview udom

Fidelis big

Senior Member
Aug 31, 2011
114
170
Hi wana jf,plse kama kuna yeyote mwenye update ya walioitwa kwenye interview udom kwa zile post ambazo deadline yake ilikuwa aug 5,2011
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,805
2,000
sijui nimeingia kufanya nni humu.................hbu badilisha heading yako haraka ssssana,aaalaaaaaaaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom