shirika la reli wagoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shirika la reli wagoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Aug 4, 2009.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Abiria watarajiwa wakiangalia ratiba ya treni ya reli ya kati leo ambapo baada ya treni la bara kuingia, la kutoka dar kwenda mwisho wa reli halikuondoka na badala yake wameahidiwa litaondoka kesho saa kumi. redio mbao zinasema hakiondoki kitu hapo hiyo kesho hadi kieleweke maana jamaa wameshagoma na wanasubiri waziri kesho aje aongee kwa herufi kubwa kwani wana madai kibao hayajatekelezwa na tajiri wao"


    Source:michuzi
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2009
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,651
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Safi sana, CCM wanamuona mhindi kama mme wao. Kawaoa na atawapa mimba.
     
  3. K

    Kachero JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khe hii kali,mimi sisemi.
     
Loading...