SHINIKIZO:John Tendwa jiuzulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHINIKIZO:John Tendwa jiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Apr 2, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,020
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    watazania mnaopenda kuona haki inatendeka mmtakubaliana na mimi kuwa kuna umuhimu wa msajili wa vyama ndg john Tendwa anatakiwa kujiuzulu mara moja.

    Kauli zake mbalimbali katika chaguzi mbalimbali zimeonyesha kuwa ni adui namba moja wa haki.

    Mara nyingi amesikika akitoa kauli kandamizi kwa vyama vya upinzani.
    Pia ameonekana ni mtu asiyejua wigo wa majukumu yake.
    Mara nyingi anaingilia majukumu ya tume ya uchaguzi,vyombo vya usalama au mamlaka za kimila kama tulivyoona huko arumeru mashariki.

    Wakati umefika kwa wale wote wanaotumia vyeo vyao kukandamiza haki wawajibike au wakutane na tsunami la nguvu ya umma.
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 12,000
    Likes Received: 2,655
    Trophy Points: 280
    Naona saa hizi anaona aibu kwa kauli zake alizotoa, ukijifanya mwelevu sana mwisho unakuwa mjinga sana.
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kauli zake,Mungu akisema NDIYO, hakuna anayezuia!
    Abadilishe style!!!
     
  4. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Nafikiri anahitajika kutoengemea chama chochote ndipo kazi yake ataifanya vizuri na anapaswa kujua pia watu wengine wamejaliwa uelewa mkubwa wa kupambanua mambo.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,020
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Tendwa alimtishia lema dhidi ya washili
    Tendwa aliwataka wananchi kupiga kura na kuondika vituoni kinyume na matakwa ya kisheria!
     
  6. v

    vngenge JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ukijua hi wenzako wajua lile
     
  7. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,859
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Anapaswa kusoma alama za nyakati, kwa sasa vijana hatuna mchezo wala mzaha, tunapigania kuikomboa nchi yetu kutoka mikononi mwa kundi la wanyang'anyi waliopewa utawala na Tume ya uchaguzi.
     
  8. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    Hafai huyu. bomu kweli, tutamg'oa kabla ya 2015
     
  9. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tendwa anapaswa kujiuzuru bila kushinikizwa, labda kama hana haya usoni.
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,781
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Angoje kushughulikiwa na nguvu ya umma!
     
  11. M

    Mkandara Verified User

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,443
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mtashikana mashati sana mwaka huu! na bado...
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nimeshuhudia vijana wasio na kadi za chadema wakipiga kampeni,waklinda kura na wakikubali kuumizwa kwa mabomu bila malipo yoyote.
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mungu yupo nyuma ya sauti ya umma
     
  14. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 4,381
    Likes Received: 3,341
    Trophy Points: 280
    Tendwa naye sijui nani huwa anamtenda mara oooh Washiiri wamempiga marufuku Lema kufika Arumeru mara ooooh Washiiri chagu lao Sioi huyu jamaa mnafiki sana. Vizee kama hv inabidi tuvipumzishe kwa amani mahala pa moto amen
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,020
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    amezidi kuabika baada ya kushindwa kujibu swali la kitila mkumbo.
     
Loading...