Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,512
hapo kweli alitumia akili, maana kwa kutuma meseji fasta fasta bila kuakiki angekukamata.
Nikupongeze
[emoji117]kwa kujua namba za mkeo kichwan.
[emoji117]kujua namba za Magreth
Mara paa " Hellow Mage, nmemis sana penzi lako motomoto, Alafu uyu Mbwaa naye sijamtia mwezi, naomba kesho tukutane pale maana nina nyegee kama zote "
Kuna haya
[emoji117]Akuambie lkn bado nayeye aliwe tu
[emoji117]Asikuambie lkn bado ataliwa tu nje
[emoji117]Akusamehe lkn bado ataliwa tu njee
[emoji117]Yeye ndo aje mlipokubaliana, mgombane ,akusamehe LAKINI BADO ATALIWA TU NJE .
Kwa ufupi, mnapowasiliti wake zenu, kwa akili zao za kwann,, ili aridhike ajihisi ajapoteza LAZIMA NAYE ATOE MZIGO NJE.
ndio maana, nirahisi kumla demu aloachwa/gombana na jamaa ake muda mfupi ulopita..Mwanamke alogundua mumewe anachepuka /anamnyanyasa.
"Dume la Nyani haliogopi Umande"
Hana akili. Njia za kizamani sana hizi. Afu kuogopa kutuma SMS it seems ulikuwa na mahusiano zaidi ya kiofisi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ungeendelea kutuma msg tena za kikaz zaid ukidemand majibu ya papo hapo, Nina uhakika asingejibu there after unatafuta namba nyengne unampgia uone response yake
Yeah inawezekana sana jamaa alikua anakula mzigoHana akili. Njia za kizamani sana hizi. Afu kuogopa kutuma SMS it seems ulikuwa na mahusiano zaidi ya kiofisi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
naona mwanamke mzuri umeguna !!
naona mwanamke mzuri umeguna !!
"Dume la Nyani haliogopi Umande"
Aaah ilikua ngum kwangu kujua umeelewa, maana nyie wanawake makini huwa inahitajika akili ya ziada mtu kuwaelewa !!
Aaah ilikua ngum kwangu kujua umeelewa, maana nyie wanawake makini huwa inahitajika akili ya ziada mtu kuwaelewa !!
"Dume la Nyani haliogopi Umande"
Haswaaa kwa namna ulivyoiweka, nitashindwaje sasa kukuelewa, unaonekana wakat wa safar yako ya kielimu, na Hata sasa nje ya kielimu, ulikua/umekua muelimishaji wa watu , na kwa busara , uzuri mmmhhh hamna mwanafunzi asompenda "Madame Gorgeous"[emoji1]
Haswaaa kwa namna ulivyoiweka, nitashindwaje sasa kukuelewa, unaonekana wakat wa safar yako ya kielimu, na Hata sasa nje ya kielimu, ulikua/umekua muelimishaji wa watu , na kwa busara , uzuri mmmhhh hamna mwanafunzi asompenda "Madame Gorgeous"[emoji1]
"Dume la Nyani haliogopi Umande"
Nashukran kwako pia
Jifariji tu mbibi[emoji23][emoji23]pole wanawake tutabaki kua juu juu san
Bora bana, mtupunguzie kazi ya kuwapandisha huko[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Juu kileleni,.
ExactlyBora bana, mtupunguzie kazi ya kuwapandisha huko[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Sio kilele hicho mwee...kile kupanda mwenyewe hakinogišBora bana, mtupunguzie kazi ya kuwapandisha huko[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Mujarabu kabisaa.Kutendo cha kutotuma message kinaweza kikaleta picha mbaya zaid ..Ungeendelea kutuma msg tena za kikaz zaid ukidemand majibu ya papo hapo, Nina uhakika asingejibu there after unatafuta namba nyengne unampgia uone response yake
Mbona mlihamia wash room kama hakinogi kupanda mwenyewe[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Sio kilele hicho mwee...kile kupanda mwenyewe hakinogi[emoji1]
MbabuJifariji tu mbibi