Teknolojia ni Yetu sote
JF-Expert Member
- Apr 28, 2020
- 1,367
- 2,800
Google iko kwenye mpango wa kuweza kuzindua hatua muhimu za kulinda na kuweka kinga ili kuzuia simu za Google Pixels kupata joto kupita kiasi.
Haya yanajiri baada ya ripoti mbalimbali mitandaoni kuonyesha simu aina ya Google pixel 6a kushika sana Moto.
Google iliweza kuthibitisha kwa kusema inafanyia kazi update mpya ili kuweza kulinda betri dhidi ya kuzuia kupitia vifaa vyao vya Google pixels haswa Google pixel 6a na 6.
Malalamiko yamekua mengi watu wengi wanalalamika juu ya simu za Google pixel ukitumia kidogo tu zinapata Joto kiasi kwamba kama unachemsha maji na kupelekea baadhi yao kulipuka ila ikifika Julai itaweza kuondoa changamoto hiyo.
Sio mara ya kwanza Google Pixel kupata changamoto hii mwanzo ilitokea kwenye Simu aina ya Google Pixel 4a mapema tu mwaka huu zilikua zinashika sana Moto balaa ๐โโฌ.
โ ๏ธ "Google imesema itawasiliana na Watumiaji wote waliopata. Changamoto kwenye vifaa vyao na kuweza kuwapa kila wanachokihitaji ili kuweza kushughulia changamoto hiyo kwenye vifaa vyao."
Vipi simu yako unayotumia inashika moto au wewe ni mwendo mdundo tu!!!!