Yaani unapunguza deni,mwaka mpya wa fedha ukiwadia unapigwa top up 6% tena.Kila mwaka unagongwa 6% ya mkopo tangia umalize chuo.
Kwa hawa vijana wa sasa hivi wanaokaa miaka 5 ndio waajiriwe riba inahesabu tu hahahahYaani unapunguza deni,mwaka mpya wa fedha ukiwadia unapigwa top up 6% tena.
Yaani hili deni hadi unastaafu liko nawe!
So sad!
Acha kabisaDENI LA BODI YA MIKOPO NI KAMA KIVULI, KADIRI UNAVYOLILIPA NDIVYO LINAZIDI KUKUNG'ANG'ANIA.
Aliyeshiba siku zote hamjui mwenye njaaHivi kwanini waliamua kupitisha sheria ya kuumiza watu namna hii!
Kwasababu CCM wameshajua wananchii ni makondoo wanaofaa kuburuzwa.Hivi kwanini waliamua kupitisha sheria ya kuumiza watu namna hii!
Tisha liwa vichwa na hii serikali yetu ya wanyonge,Kama mimi nishakubali kua Ni deni la maisha Mana kazi zenyewe napiga Kama kibarua kwa siku Sasa sijui itakuaje ajira zenyewe ishakua zari la mentali h[emoji23][emoji1787][emoji1787]kweli wanasema kua uyaoneYaani unapunguza deni,mwaka mpya wa fedha ukiwadia unapigwa top up 6% tena.
Yaani hili deni hadi unastaafu liko nawe!
So sad!