Sheria ya Gesi: Ali Mufuruki (CEOrt) aungana na Mengi (TPSF)

Sheria ya Gesi: Ali Mufuruki (CEOrt) aungana na Mengi (TPSF)

Wachimbaji wadogo wanauana kila siku, wakati Mengi ameshikilia maeneo makubwa ya vitalu vya madini yapatayo 50, uzalendo hapo uko wapi?
Wanatupigia kelele za nini, kama kweli wanaweza wakajenge kuwanda cha Cement kama alivyofanya Dangote pale Mtwara.
 
Nakumbuka wakati Rais anaanza kushika nchi alipitia upya mikataba yote ya madini na kufanya wawekezaji wa nje kuhaha, ukizingatia kwamba Rais wa enzi hizo (Mkapa) aliegemea sana kwa wekezaji wa kigeni na Kikwete alipoingia adhma yake ya kwanza ilikuwa maslahi kwa taifa kwanza. Lakini leo hii, heri hata wakati wa Mkapa watu walikuwa kidogo wanaonekana kwenye sector ya uwekezaji ukilinganisha na sasa
 
Kama wanataka kushindana wakue kwanza sio kulia lia.

Tukimwita BP akatoa dollar billioni 5 kwa serikali inatunufaisha wote kuliko kumpa mengi atoe dollar milioni 5.

Mimi siungi mkono hao wanaojiita wazalendo hawana uzalendo kitu ni kutetea matumbo yao tu period!
 
Wanatupigia kelele za nini, kama kweli wanaweza wakajenge kuwanda cha Cement kama alivyofanya Dangote pale Mtwara.

Well saidi chief!!!

Waoneshe mfano kwanza , Tanzania kuna opportunities nyingi hawajazitumia leo hii wanataka tuwape kitalu.

Hell NOOOO!! PEsa kwanza uzalendo baadae
 
Back
Top Bottom