Sherehe za Mapinduzi Zanzibar na Dr Salmini Amour KOMANDOO

Sherehe za Mapinduzi Zanzibar na Dr Salmini Amour KOMANDOO

Mbavu za Mbwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2011
Posts
303
Reaction score
155
Ndugu zangu wanajukwaa!! Nipo nafuatilia maadhimisho ya kumbukumbu za Mapinduzi ya Zanzibar!!! Ameingia Dr Salmin, lakini namuona ni dhaifu sana kiafya. Kutoka ktk gari hadi kufika ktk kiti chake ametumia takriban dakika 5. Anasumbuliwa na nini cha zaidi maana si mzee sana kusema labda ni uzee!! Anayejua atujuze
 
Huyu bwana ana matatizo ya macho. Mara kwa mara amekuwa akienda Ujerumani kwa ajili ya upasuaji wa macho. Ni komandoo kweli kweli na CUF pamoja na Maalimu hawawezi kumsahau kwa jinsi alivyowaburuza maika ya 1990s
 
Hapana, atakuwa na matatizo mengine mbali na macho. Nimemuona kama anatembea kwa kuburuza mguu wa kulia. Inakuwa kama amewahi kushambuliwa na stroke. Amepata shida sana kupanda ngazi hadi kwenye kiti alichopangiwa.
 
Angepumzika tu nyumbani mzee wa watu. Ya nini kujitesa. Jamani, HUJAFA HUJAUMBIKA
 


Zanzibar ni nchi ndani ya Muungano-JK

Rais Kikwete anaingia na kumsubiri Dr. Shein amabye anakuwa wa mwisho kufika. Kweli Zanzibar ni nchi ndani ya Muungano.
Protokali ya kibongo hiyo!
 
Last edited by a moderator:
Dr salmin amour ana laana za mauaji ya wapemba na laana kama hiyo inamsubiri mkapa kama anavoangamia areal sharon leo hayuhai wala hajafa. Kudadeki wanalewa madaraka. Salmin alisema mpemba kungia ikulu ni sawa na mbwa kungia msikitini.
 
Back
Top Bottom