Sherehe za Mapinduzi uwanja wa Amani Zanzibar Rais Magufuli na Dr Shein kuhudhuria

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,332
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,332 2,000
Sherehe hizi zitarushwa mubashara kupitia TBC, Channel ten, Azam tv, ITV nk

Rais Magufuli wa JMT na Rais Shein wa Zanzibar watawaongoza maelfu ya watanzania katika maadhimisho hayo.

Karibuni!

Up dates;

Viongozi wastaafu wameshaingia ukumbini wakiwemo mzee Mwinyi, Mkapa, Kikwete, Sumaye, Lowassa, Pinda nk
 

Masinki

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
353
Points
250

Masinki

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
353 250
Ni siku nyingine Tena ya tarehe 12.01.2020,ikiwa ni kumbukizi ya Mapinduzi ya Zanzibar,binafsi nawatakia wazanzibar wote heri ya siku hii maalum kwao.
Mwaka 2012/2013 nilibahatika kuwa viunga vya Nchi hiyo japo nilifika kuelekea mwisho na kuondoka mwanzoni mwa mwaka hivyo sikubahatika kuhudhuria siku hii maalum kwa wazanzibar.
Niseme ni Nchi POA Sana nakumbuka tukiwa mafunzoni asubuhi tulikuwa tunafanya jogging kuweka miili sawa,lakini hatujawahi zenguliwa.na wazanzibar nimekutana nao Hadi huku bara kwenye mafunzo Tena na wengi wao ni marafiki Hadi leo hii.
Pale Mwanakwerekwe ndio soko lao/center yao nzuri kwa biashara.nazikumbuka zile gari zao maarufu Chai maharage zinazopiga route toka shamba to mjini.
Chakushangaza Kuna sehemu kunauzwa gongo!!!!
Naahidi ipo siku nitarudi Tena kutalii sio Tena kikazi.muwe na siku njema.
 

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
1,252
Points
2,000

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
1,252 2,000
Leo ndio Leo machatos mtatuambia hizo sherehe zinaongozwa na she in au jiwe maana ninavyomjua boss wenu kupenda kila kitu kuongoza sijui Leo atafanya nini ! Jana aliona kuzindua hotel akaamua kuzindua na vijanjaweed na kuvichangia tzs 150m
 

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
21,726
Points
2,000

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
21,726 2,000
Sherehe hizi zitarushwa mubashara kupitia TBC, Channel ten, Azam tv, ITV nk

Rais Magufuli wa JMT na Rais Shein wa Zanzibar watawaongoza maelfu ya watanzania katika maadhimisho hayo.

Karibuni!
Sema Rais wa Tanzania Bara na Rais wa Tanzania Visiwani.

Zanzibar ni nchi na ina mamlaka kamili. Mbona mnawanyanyapaa sana.
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
33,753
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
33,753 2,000
Sherehe hizi zitarushwa mubashara kupitia TBC, Channel ten, Azam tv, ITV nk

Rais Magufuli wa JMT na Rais Shein wa Zanzibar watawaongoza maelfu ya watanzania katika maadhimisho hayo.

Karibuni!
Acha uongo! Wataongozaje wawili? Sema Rais Mohammed Shein ataongoza sherehe hizo akishuhudiwa na waalikwa wote akiwamo John Magufuli, Samia, Lowassa, Bw. Juma Khamisi, Abdalla, Joseph, JohntheBaptist nk.
Mkuu wa nchi ni yule anayepigiwa mizinga na ndiye last in first out uwanjani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,332
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,332 2,000
Acha uongo! Wataongozaje wawili? Sema Rais Mohammed Shein ataongoza sherehe hizo akishuhudiwa na waalikwa wote akiwamo John Magufuli, Samia, Lowassa, Bw. Juma Khamisi, Abdalla, Joseph, JohntheBaptist nk.
Mkuu wa nchi ni yule anayepigiwa mizinga na ndiye last in first out uwanjani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuongoza sherehe na kuongoza watanzania ni vitu viwili tofauti bwashee!
 

Forum statistics

Threads 1,390,622
Members 528,220
Posts 34,056,698
Top