Sherehe ya FGBF kutimiza Miaka 25 itafanyika 02.08.2014 hadi 09.08.2014.

Sherehe ya FGBF kutimiza Miaka 25 itafanyika 02.08.2014 hadi 09.08.2014.

JPN

Senior Member
Joined
Jul 28, 2013
Posts
119
Reaction score
42
Mashujaa hawa wamepambana sana na mambo mengi sana.
attachment.php
 

Attachments

  • 1405838375973.jpg
    1405838375973.jpg
    69.7 KB · Views: 1,726
Nimepita nikakuta bendera kibao vipi ndo bendera ya Kanisa nini?
 
fgbf ndo takataka gani?

Full Gospel Bible Fellowship kama takua sijakosea!!

Sasa sijui takataka ni lugha ulituyotumia wewe kutaka kujua maana ya FGBF au fgbf iliyoandikwa na huyo mdau?
 
Siku zote shetani anatumia watu kujitambulisha sasa huyu ndugu yangu anayeita fgbf takataka ni miongoni mwa maasimu wa shetani.kwa mtoa mada ameelezea dhamila yake na ni furaha kwa wana FULL GOSPEL BIBLE FELLOWSHIP na mimi nikiwa miongoni mwao.Sisi ni mashujaa na tutabaki kuwa mashujaa SHALOOOM MASHUJAA
 
Siku zote shetani anatumia watu kujitambulisha sasa huyu ndugu yangu anayeita fgbf takataka ni miongoni mwa maasimu wa shetani.kwa mtoa mada ameelezea dhamila yake na ni furaha kwa wana FULL GOSPEL BIBLE FELLOWSHIP na mimi nikiwa miongoni mwao.Sisi ni mashujaa na tutabaki kuwa mashujaa SHALOOOM MASHUJAA

hii nimeipenda,vipi itakuwa kanisan mwenge au uwanjan?
 
fgbf ndo takataka gani?

Bull na dog=wewe ni zaidi ya takataka nyamaf kama hayakuhusu pita kimya kimya au unataka demu wako akuone umechangia? eti we pakashume.Ongereni sana FGBF endeleeni kufanya kazi ya Bwana sisi ambao sio wa huko tuko pamoja.
 
Bull na dog=wewe ni zaidi ya takataka nyamaf kama hayakuhusu pita kimya kimya au unataka demu wako akuone umechangia? eti we pakashume.Ongereni sana FGBF endeleeni kufanya kazi ya Bwana sisi ambao sio wa huko tuko pamoja.

Hujajibu swali.
 
Siku zote shetani anatumia watu kujitambulisha sasa huyu ndugu yangu anayeita fgbf takataka ni miongoni mwa maasimu wa shetani.kwa mtoa mada ameelezea dhamila yake na ni furaha kwa wana FULL GOSPEL BIBLE FELLOWSHIP na mimi nikiwa miongoni mwao.Sisi ni mashujaa na tutabaki kuwa mashujaa SHALOOOM MASHUJAA



SHALOOM SHUJAAAAAAAAAAAAAA !!!!!!!!!!
 
hii nimeipenda,vipi itakuwa kanisan mwenge au uwanjan?

Itakuwa uwanja wa taifa mgeni rasmi Dr Jakaya Mrisho Kikwete washiriki wote watavaa suti nyeupe kuashilia amani palipo na Mungu
 
Back
Top Bottom