Shemeji yenu ana wivu na maendeleo yangu

Shemeji yenu ana wivu na maendeleo yangu

Zekidon

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Posts
1,903
Reaction score
569
Kwa kweli huyu shemeji yenu simuelewi kabisa nini maana ya haya mambo anayoyafanya kwangu.

Nashindwa nimweke katika kundi gani, au ni adui anayenimaliza kimya kimya.

Nakumbuka wakati flani tukifanya kazi pamoja kabla ya yeye kuhama, alikua akisikia nimefanikiwa jambo flani kazini alinuna sana.

Kuna kauli moja ambayo naikumbuka mpaka leo, aliwahi kuniuliza " kwanini wewe hapa kazini proposals zako zote huwa zinakubaliwa" Nilinote tu na kukaa kimya.

Mwaka jana, mwisho ni mwa mwaka, tulikwenda kusalimia huko kwao, na katika kukaa huko, nikaona shamba nikanunua, sasa hivi majuzi nimekwenda kuangalia shamba, nimekuta anafanya ujenzi huko kwao. Yaani bila kuniambia anajenga kwao. Na wazazi wake wamahamia juzi tu.

Kumbe muda wote huo tunajibana, yeye anapeleka fedha kwao kujenga. Hili limenisikitisha sana, najiona kama nimetumika kwakweli.

Lakini ajabu nikifanya mambo yangu ya maendeleo, ananuna sana tu, nashangaa yeye akifanya yake hanishirikishi lakini mimi namshirikisha yangu naishiwa kuonewa kijicho.

Ukimwambia nafanya jambo flani la maendeleo, atanuna mno, nimekuja kugundua kumbe angependa lifanyike kwao na sio kwangu.

Hii tabia imenikera. Msaada nimfanyaje huyu shemeji yenu.
 
Mpige chini,hakufai huyo,ni mbinafsi na ana roho ya korosho,hiyo ni hulka yake na sio rahisi kubadilika.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
sorry mkuu inamaana unaposema mnajibana hizo ela hamziweki kwenye malengo flani?mimi wangu tumejiwekea malengo kila mwisho wa mwez tukipata mshahara tunaweka budget kamili ya pesa zetu ingawa kila mmoja anabakiwana pesa kidogo ya kufanya mambo madogo madogo eg kusaidia ndugu sasa huyo wako mnajibana kwa mtindo upi?
 
Kwa kweli huyu shemeji yenu simuelewi kabisa nini maana ya haya mambo anayoyafanya kwangu.

Nashindwa nimweke katika kundi gani, au ni adui anayenimaliza kimya kimya.

Nakumbuka wakati flani tukifanya kazi pamoja kabla ya yeye kuhama, alikua akisikia nimefanikiwa jambo flani kazini alinuna sana.

Kuna kauli moja ambayo naikumbuka mpaka leo, aliwahi kuniuliza " kwanini wewe hapa kazini proposals zako zote huwa zinakubaliwa" Nilinote tu na kukaa kimya.

Mwaka jana, mwisho ni mwa mwaka, tulikwenda kusalimia huko kwao, na katika kukaa huko, nikaona shamba nikanunua, sasa hivi majuzi nimekwenda kuangalia shamba, nimekuta anafanya ujenzi huko kwao. Yaani bila kuniambia anajenga kwao. Na wazazi wake wamahamia juzi tu.

Kumbe muda wote huo tunajibana, yeye anapeleka fedha kwao kujenga. Hili limenisikitisha sana, najiona kama nimetumika kwakweli.

Lakini ajabu nikifanya mambo yangu ya maendeleo, ananuna sana tu, nashangaa yeye akifanya yake hanishirikishi lakini mimi namshirikisha yangu naishiwa kuonewa kijicho.

Ukimwambia nafanya jambo flani la maendeleo, atanuna mno, nimekuja kugundua kumbe angependa lifanyike kwao na sio kwangu.

Hii tabia imenikera. Msaada nimfanyaje huyu shemeji yenu.
Hatujui ni shemeji wa kike au wa kiume?
 
Hiyooo hela mnayowekaa kwa ajili ya malengo flanii sasa hayo malengo yasipofanyika why huwa humuulizi hela zimeenda wapi??? Au helaa zakee ndo anatoa kujenga kwaoo..!??? Pia wivu labda anaogopa ukipiga pesa zaidi yakee utaanza dharauu
 
Mnaishije hivyo jamani si mnaweza hata kuuana
 
Mtu yeyote asiependa maendeleo ya mwenzie ni "MCHAWI"
 
Kwa kweli huyu shemeji yenu simuelewi kabisa nini maana ya haya mambo anayoyafanya kwangu.

Nashindwa nimweke katika kundi gani, au ni adui anayenimaliza kimya kimya.

Nakumbuka wakati flani tukifanya kazi pamoja kabla ya yeye kuhama, alikua akisikia nimefanikiwa jambo flani kazini alinuna sana.

Kuna kauli moja ambayo naikumbuka mpaka leo, aliwahi kuniuliza " kwanini wewe hapa kazini proposals zako zote huwa zinakubaliwa" Nilinote tu na kukaa kimya.

Mwaka jana, mwisho ni mwa mwaka, tulikwenda kusalimia huko kwao, na katika kukaa huko, nikaona shamba nikanunua, sasa hivi majuzi nimekwenda kuangalia shamba, nimekuta anafanya ujenzi huko kwao. Yaani bila kuniambia anajenga kwao. Na wazazi wake wamahamia juzi tu.

Kumbe muda wote huo tunajibana, yeye anapeleka fedha kwao kujenga. Hili limenisikitisha sana, najiona kama nimetumika kwakweli.

Lakini ajabu nikifanya mambo yangu ya maendeleo, ananuna sana tu, nashangaa yeye akifanya yake hanishirikishi lakini mimi namshirikisha yangu naishiwa kuonewa kijicho.

Ukimwambia nafanya jambo flani la maendeleo, atanuna mno, nimekuja kugundua kumbe angependa lifanyike kwao na sio kwangu.

Hii tabia imenikera. Msaada nimfanyaje huyu shemeji yenu.
Hivi umri wako miaka mingapi? Sababu umeitoa

Nimfanyaje huyu: Mimba zote zinaharibika.
 
Huyu Shemeji yetu hafai aisee,ni mbinafsi,mchoyo...

It happened to me before,jaribu kuongea nae mkuu,maybe anaweza kubadilika,ila anaoneka na ndo alivyo hivyo.
 
Back
Top Bottom