Shemeji ananitaka au mawazo yangu tu?

uyo dada ndo kaanza kunitukana lakini..kanijaza upepo nikampasukia

We ni mwanaume mkuu..inakuaje unajazwa upepo unaporomosha matusi..unatuonyesha nini hapa??? By the way... sio lazima matusi ndio ueleweke unachosema...be u..be a man!!
 
Ndugu zangu haya matusi ya nini hapa??? Je watoto au wadogo zenu mnawafundisha matusi??? Naimani huko kwenu yanaruhusiwa je Invisible Paw hii tabia ya matusi hapa inaruhusiwa???

Mkuu kwanini umeunganisha na post yangu kwenye hizo post za lugha chafu?
 
Last edited by a moderator:
mwanamke aliyemaliza chuo akutake mwanaume usie na kazi? we mguse uone anavyopiga kelele za kubakwa
 

umeshamla tayari
 

Then ukisha mfua what wiL b nxt@acha usimbiLis ww##stareh ya dk 10 inaweZa ikakutesa maisha yako yoteeee
 
Mke wangu akiwa anaondoka asubuhi kwenda kutafuta pesa wakati mimi nipo nyumbani nimelala....kamwe siwezi kutangaza hilo kwani ntaona aibu sana

Btw,mkuu

-Ni vizuri usikae mazingira ya karibu yake mara kwa mara especcially mnapobaki wawili.

-Pia Muonye huyo shem wako asithubutu tena kukutega kwakuwa wewe ndio mwanaume mwenye amri unaweza kumkemea,

-Ikishindikana mwambie mkeo amwonye.
 
Sasa hapo ni nani anaemtaka mwenzake!
 
Inavyo onekana wewe mwenyewe usha fikia maamuzi ya kumgegeda ila sasa bado huja jiamini. Kwa upande wangu sikushauri ufanye huo upuuzi kabisa.
 
Inavyo onekana wewe mwenyewe usha fikia maamuzi ya kumgegeda ila sasa bado huja jiamini. Kwa upande wangu sikushauri ufanye huo upuuzi kabisa.

Na kwa nn ukae na shemeji yako kwani kwa wazazi wao hawana room ya kumtunza?
 
du mungu akuepushe na hlo balaaa utajuta milele na ikiwezekana mwambie mkeo mapema kabla mambo hyajaharibika
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…