Sheli inauzwa, changamkia fursa

Sheli inauzwa, changamkia fursa

je parle

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Posts
2,104
Reaction score
4,090
Ebhana ndugu zangu katika hatakati za hapa na pale nimekutana na ndugu yangu tukaongea mengi mengi mana yeye ni dalali lakin mwisho wa siku kuna kipengele kikajitokeza kwamba kuna sheli inauzwa maeneo ya jijini dar es salaam ( Mbande Kisewe)

Kwa bei elekezi ya 2.15 bil. nikaona ngoja nije jamii forums huenda kutakuwa na watu watachangamkia fursa ni Hilo tu.

Ina pump 3 za petrol 3 diesel na 1 kerosine
 
Kuna dalali aliileta humu na akasema inauzwa Tsh.bil 2 only.
Si unajua tena wabongo mpk uanze hela flan kidogo mana hata ingewekwa mil 1 mteja lazima angetaka discount.
 
Kuna dalali mwingine wa mbagala kasema inauzwa mil 200 tu
 
Back
Top Bottom