Sheikh Ponda kwanini unakubali kutumiwa vibaya?

Sheikh Ponda kwanini unakubali kutumiwa vibaya?

Tume sio huru ila inachagua kina Mnyika, Mdee, Heche, Bulaya, Sugu, Silinde na Lijualikali(wakati ule) Joseph Haule, Lema, Msigwa mpaka nachoka kutaja
 
That’s a very good question Mkuu. IMO he is not happy with the direction of our beloved country that is why for the first time he is supporting this.

Mkapa alikua wapi siku zote leo hatake tume huru?
 
Well,

Tafsiri yenu ya demokrasia huwa inafikirisha....
Hapo juu umemvika mh.JK huo udemokrasia...

Ila japo wewe hujayasema haya niyasemayo hapa chini lakini nakukumbusha TU;

Waumini wenzako wa hiyo "demokrasia" wanasema pamoja na JK kuyatumia mabilioni ktka mchakato ule wa KATIBA YA WANANCHI...lakini kina Lipumba et al,walitoka bungeni na kusema wanakimbia "UINTARAHAMWE".
Katiba hiyo haikupita.....

Leo unasema JK ni TOFAUTI na JPM aaagh jombaaaaa[emoji23]
Tumia akili isiyo na mafusho ya kiCCM maisha ya Tume kuanzia kuchukua fomu mpk uchaguzi kwa chaguzi ndogo ndogo zilikuaje, Leo hii kukosea kueka herufi ndogo tu imekua sababu ya kukuengua katika uchaguzi na bado unasema maisha yalikua sawa. Kuna mda jaribuni kutoa mawazo ya kiCCM uone upande wa pili una nini.
 
Tume sio huru ila inachagua kina Mnyika, Mdee, Heche, Bulaya, Sugu, Silinde na Lijualikali(wakati ule) Joseph Haule, Lema, Msigwa mpaka nachoka kutaja
Mbona umesema WAKATI ULE na je WAKATI HUU vipi
 
Ponda anajitambua sana ila bahati mbaya amezungukwa na waislamu wanafiki wengi. Wengi wao wameigeukia dunia na kuipa akhera kisogo.
Amezungukwa na mapandikizi ya Bakwata ambayo ni zao la CCM.
 
Tumia akili isiyo na mafusho ya kiCCM maisha ya Tume kuanzia kuchukua fomu mpk uchaguzi kwa chaguzi ndogo ndogo zilikuaje, Leo hii kukosea kueka herufi ndogo tu imekua sababu ya kukuengua katika uchaguzi na bado unasema maisha yalikua sawa. Kuna mda jaribuni kutoa mawazo ya kiCCM uone upande wa pili una nini.

Mwenzako nina bonge la MZIO mi Wala mafusho siyawezi hata😜 ok twende hivi.....

Zile fomu ziko kisheria....maelekezo yake yako bayana pale juu ya ukurasa....
Mtu anapokosea na kuandika HERUFI NDOGO kinyume na UTARATIBU,zikitumiwa kanuni unasema AMEONEWA kipindi hiki Ila asingeonewa kpnd cha JK?!!!

KUMBE KIPINDI CHA JAKAYA KULIKUWA NA MAZOEA mengi eeee?!!!
 
Back
Top Bottom