Sheikh Mansour avunja record Uingereza!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Mansour avunja record Uingereza!!

Discussion in 'Sports' started by FUSO, Jul 29, 2011.

  1. F

    FUSO JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,455
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Jumatano Sheikh Mansour amefikia kiwango cha £400million na kuweka record ya Club za uingeleza baada ya kumnunua mchezaji mahiri Sergio Aguero wa Algentina kwa pound 38million. sawa na 152billion (Hii hela sisi tunanunua mtambo wa 100Mega watt kama sikosei)

    Wachezaji wengine ambao Sheikh huyu tishio kwa utajiri ni:-
    Joleon Lescott (£24m),
    Alexsandar Kolarov (£20m),
    James Milner (£24m),
    David Silva (£26m),
    Yaya Toure (£24m),
    Emmanuel Adebayor (£25m),
    Mario Balotelli (£24.5m),
    Edin Dzeko (£27m)
    Carlos Tevez (£25m) and
    Sagio Aguero (£38).

    Sasa msimu huu tutapata jibu kwamba Mpira ni PESA au ni mbinu na kujituma kwa wachezaji:

    Kwa wana soka hebu tujadili nafasi ya Man U , Asenali (Chenga twawala) The Blues (Wazee wa samba la uingeleza) na watani wangu ambao huwa hawakati tamaa miaka yote -Liverpool yaani U will neva wok alone !!!! msimu huu.

    Mi bado nawapa nafasi Watoto wa Darajani chini ya AVB:
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,124
    Likes Received: 2,111
    Trophy Points: 280
    Sijui faida anaipata.
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Jipeni moyo wazee wa darajani...

    ManU tutawagaragaza kama kawa...
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hahaha! mpira sio pesa mkuu! subiri akione cha moto msimu ukianza ....
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    The Blues tutawakamata sana msimu huu, Ila respect zangu kwa Liverpoool Fans, kweli huwa na enjoy sana kuangalia Liverpool ikicheza hasa wakati yupo Yule Kocha Mspaniola, hata wakifungwa wanaimba tuuuuuu. i SALUTE FANS WOTE WA LIVERPOOOL POPOTE MLIPOOO kweli hamtembei peke yenuuuuuuuuuuuu
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,455
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    mkuu kuna rafiki yangu shabiki wa liver, yaani ifugwe hata game tatu mfululizo jamaa na Tisheti yake " YOU WILL NEVER WALK ALONE..." washabiki wa Liver wana moyo mgumu kama wa paka.

    Asernal hawana uvumilivu - walishaanza kumtukana wenger wao - kibabu nunua wachezaji -- kibabu unatuboa --- kibabu toa watoto ----kibabu acha ubahiri kama mpare.... lol

    Man U - sidhani wana nafasi msimu huu: Bado nawapa Nafasi: THE Blues: Liver na CITY.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hala la Mansour
     
  8. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,354
    Likes Received: 5,076
    Trophy Points: 280
    Blues kamakawa, mwaka wa wazee wa Darajani huu
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,807
    Likes Received: 3,462
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Man City ni kocha sidhani kama watapata mafanikio wakiwa na Manchini ambaye anapenda mfumo wa kudefence hata akiwa anacheza na vibonde.Timu ilikuwa na washambuliaji karibu 5 lakini anachezesha mshambuliaji mmoja tu (Tevez).Pia ameshindwa kuwaunganisha wachezaji wenye viwango vya chini kutengeneza team work
     
  10. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,807
    Likes Received: 3,462
    Trophy Points: 280
    Still bado nawapa nafasi ManU ,nikiangalia walivyomaliza ligi kwenye kiwango cha juu, wana kikosi kipana na karibia wachezaji muhimu wote wapo isipokuwa Van de Sar .Arsenal hamna jipya,Chelsea wachezaji wengi walicheza chini ya kiwango last season pia sijaona midfield wa kumchezesha Torres tusubiri labda watasajili kiungo mwingine baada ya kuumia kwa Torres.Liverpool wana timu nzuri kuanzia midfielders na Strikers lakini wasiwasi wangu ni defence
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,919
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hela za mafuta hizo zinanunua wachezaji hovyo hovyo bila mpangilio.
     
  12. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 700
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Wakinunua beki wa kati, wakamuuza kapten cesc arsenal watatisha msimu huu,
     
  13. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,807
    Likes Received: 3,462
    Trophy Points: 280
    Arsenal wana wachezaji wengi wa aina moja (wengi ni wachezaji laini) mpira wa nguvu unawashinda hata wakimuuza Fabregas bado kuna wachezaji kama Diaby,Walcot,Almunia,Squilaci.Kosciency,Chamakh,Ebue hawastahili kuchezea timu kama Arsenal
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,597
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kheeee heeee heeee!
     
  15. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sheikh Mansour is a joker!
    With the exception of Tevez, all of those players are pure flops. Man City can spend even $100 Billion, but they may never win anything in the near future. Winning in soccer is more than money
     
  16. F

    FUSO JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,455
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    mkuu mbona umecheka kulikoni hapo pekundu?
     
  17. F

    FUSO JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,455
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Asenal wanataka ile freva ya Barca laini uwezo hawana, kwa hiyo hawaeleweki eleweki.

    Kwa mfano wakikutana na barca - yaani freva kwa freva wanapigwa mengi sana:
    Wakikutana na timu za kazi kazi kama Man U, Liver, Chelsea pia wanapigwa:
    Wakikutana na timu za Kati visiki kama Sunderland, Fulham na zinginezo za mlengwa wa kati - Wanapigwa:

    Hii timu inahitaji maombezi......... GANAZI kwisha kazi. - Wanabakia na kale ka record kao wanakotambia ka 40 games za ligi unbeaten enzi za Peres, Henry n.k
     
Loading...