Shehe Yahaya Asakwa!


mudushi

mudushi

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
152
Likes
5
Points
35
mudushi

mudushi

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
152 5 35
Yule Baali wa pale magomeni inasemekana anasakwa na baadhi ya Wagombea udiwani na Ubunge wa CCM kwa kuwatapeli. Inasemekana aliwaahidi kuwa wangeshinda na kama kuna hali mbaya basi angewarekebishia mambo. Lakini sivyo, hivyo wameamua kumsaka. Wamo Hawa na madiwani watatu wa Ubungo.
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,368
Likes
3,340
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,368 3,340 280
yule baali wa pale magomeni inasemekana anasakwa na baadhi ya wagombea udiwani na ubunge wa ccm kwa kuwatapeli. Inasemekana aliwaahidi kuwa wangeshinda na kama kuna hali mbaya basi angewarekebishia mambo. Lakini sivyo, hivyo wameamua kumsaka. Wamo hawa na madiwani watatu wa ubungo.
yule ni muongo na baba wa uwongo huo. Sisiemu kwa kuwa nao ni waongo, wanamtumia sana kubashiri bambo yao.
 

Forum statistics

Threads 1,252,249
Members 482,057
Posts 29,801,640