Shared house in Iringa

Shared house in Iringa

switi

Senior Member
Joined
Jul 5, 2016
Posts
107
Reaction score
158
Upo Iringa kikazi, masomo au biashara na unatafuta sehemu ya kukaa ambayo si hoteli. Basi njoo upate chumba kizuri na sehemu ya kupika. Tunapokea wageni wanaotaka kukaa kuanzia wiki moja na kuendelea. Nyumba ipo sehemu yenye utulivu(wilolesi) na imezungushiwa fensi na sehemu ya parking ya gari ipo. Kwa mawasiliano zaidi WhatsApp/call 0746060181. Tshs 15,000 kwa usiku mmoja.
1100045
1100046
1100047
 
Weka kitanda kizuri
Weka kiti chenye mgongo badala ya hiyo stool
Weka tv
Kongole kwa aliyenzisha hilo wazo,
 
Jisajili airbnb.. utapata wateja wazungu wakulipe madolari [emoji38][emoji38]
 
1117381

Tumeongeza vyumba sasa tunapokea familia,
Karibuni sana.
 
Sema mkuu choo cha kukaa huwa naona kama nakalia matako ya NTU au inategemea NTU na NTU
 
Sema mkuu choo cha kukaa huwa naona kama nakalia matako ya NTU au inategemea NTU na NTU
Hahahaha! Kipo cha kuchuchumaa pia. So kama hupendi cha kukaa utapata chumba chenye choose cha kuchuchumaa. Karibu sana.
 
Back
Top Bottom