maishapopote
JF-Expert Member
- May 28, 2009
- 3,507
- 6,453
Ni wapi mkuukuna kiwanja nilikwendaga aisee nikakuta hadi wachina,wazungu wanajiuza show time 200,000 halafu hapo hapo kuna wanaume wanajiuza wamama wanakuja kununua wanaume wa kulala nao daaah nilichoka hata beer sikumaliza kunywa
Huku maofisini wamejaa!Wanawake wengi wanauza
wanawake quality kuna viwanja vyao wanapatikana huko kwenye cassinos,clubs,hotels huko show time ya goal moko tu 10000-20000duuuh, hahaaa sasa kwa siku itabidi wateja zaidi ya 10 ili kutosheleza mahitaji! mmh hii ngumu.
msasani hiyo ilikuwa mwaka juzi mkuuNi wapi mkuu
Ile unaingiza dushe na wazungu wakatoka fasta buku 3 inasepa hivyo au?utaweza maana kwa wahaya manzese,temeke,buguruni ni 3000 bao 1
wanawake quality kuna viwanja vyao wanapatikana huko kwenye cassinos,clubs,hotels huko show time ya goal moko tu 10000-20000
ha ha hutaki pesa dada kuna madada hadi wana magari na majumba kwa self-busness yao lets say 20000 kwa vichwa 5 unapata 100,000 zidisha mara 26 siku 4 period hapo unakuwa na milion 2 na laki 6 ,na wateja hawakosekani kabisaanimeghairi...
hao ni wahaya wanajiuza kwa 3000 tu kwa goli moja tu then unasepa,halafu unambie ulienda kufanya nn huko?Hii thread imenikumbusha sehemu moja hapa mjini, sasa sijui kama ziko nyingi au ni hapo tu nilipoona, yani wadada wanajiuza ndani ya vijumba, na ni wengi kupita kiasi, na wenyeji wa hapo wanakwambia ni biashara ya 24/7
Ngoma droooWanaume wengi wananunua.
Wapi huko mkuu?kuna kiwanja nilikwendaga aisee nikakuta hadi wachina,wazungu wanajiuza show time 200,000 halafu hapo hapo kuna wanaume wanajiuza wamama wanakuja kununua wanaume wa kulala nao daaah nilichoka hata beer sikumaliza kunywa
Aiseeeh!MUNGU anisamehe nilianza kula wauza papuchi nikiwa mdogo,Nakumbuka papuchi ya kwanza nilikutana nayo mitaa ya silent inn(Chuga)mmama alikuwa anapanda kwenye hiace ile kumkonyeza tu akacheka,ikabidi nimfuate kwenye siti tukaelewana, nakumbuka ilikuwa asubuhi mida ya saa mbili,akanipeleka Mrina nikamnyoosha kwa 10000,Ni mmama aliyejaaliwa,Kiuno nyingu na Shape haswaa,akawa ndo mteja wangu!!Sikuishia hapo nikaanza kwenda kila week pale mrina kula papuchi.Fantasy yangu mm ni wa mama wenye chura ya haja,nimewatafuna sana pale mrina,Nikahamia guest house iitwayo Bright hapo chuga ile guest ina wauza papuchi ni suala la kwenda kujichagulia tu!!Ilifika mahali wakanikariri ila nowdays nimeacha!!Ni maisha mabaya sana,unakuwa mtumwa,ukipata 10000 unawaza papuchi tu!!
Hahahaha mdau inaonekana we mkongweutaweza maana kwa wahaya manzese,temeke,buguruni ni 3000 bao 1
yeeeec ukikojoa tu unasepa zako na hakuna kuvua nguo zote unafungua zipu tu ha ha haIle unaingiza dushe na wazungu wakatoka fasta buku 3 inasepa hivyo au?
Wazungu wakitoka 3,000 ukiwa unachelewa kutoa wazungu kuna sehemu anakugusa dkk3 nyingi, ukitaka kuongezea cha pili anaweza kukupunguzia buku2 jumla inakuwa 5,000 hapo show time inapigwa kwenye uchochoro tu au nyuma ya ukuta.Ile unaingiza dushe na wazungu wakatoka fasta buku 3 inasepa hivyo au?
ha ha ha mie huko nimeshakaa sana ndio maana nayajua machimbo yote local na qualityHahahaha mdau inaonekana we mkongwe