Shamba zuri linauzwa miembe saba kwa matias.

Shamba zuri linauzwa miembe saba kwa matias.

Kurunzi

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2009
Posts
10,197
Reaction score
11,628
Shamba zuri hekari moja na nusu linauzwa bei 15m eneo ni tambarare ni 0.5km toka barabara ya morogoro maji, umeme upo karibu kwa masiliano pm
 
Nimeona mkuu, nitaifanyia kazi taarifa hii.
 
Shamba zuri hekari moja na nusu linauzwa bei 15m eneo ni tambarare ni 0.5km toka barabara ya morogoro maji, umeme upo karibu kwa masiliano nipigie 0754827197, 0716099463
VIPI 10m huchukui.nikupe wiki hii hii.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom