shamba linauzwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shamba linauzwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kalunguine, Feb 1, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    haya ndugu zangu,ni shamba langu mwenyewe,kila kitu kipo,linapatikana maeneo ya vigwaza ruvu,zipo ekari kumi kama unahitaji uni PM
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "kila kitu kipo" fafanua tafadhali
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    vp kuna mikarafuu?
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Kama kila kitu kipo basi hapo sio shambani !!!!!!!

    Vitu muhimu kwa shamba ni hivi, maji,barabara,manpower,udongo wenye rutuba,usalama. Sasa kama vitu hivi vipo basi tupe majibu.
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kila kitu kwa maana ya document
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Haya toa sifa za shamba lenyewe kama nilivyoainisha hapo juu.
     
Loading...