SHAMBA LINAUZWA NA MAZAO YAKE

Bangi nibangue sigara nigaragaze
Magufuli nimuone kama mtoto
(joke)
 
Kama una hati kutoka California mimi ni serious bider.
 
Acheni kunitisha bhana Magufuli
Kabula hajaingia kwenye siasa
Alikuwa mteja wangu namuuzia
Dagaa kwa bei ya jumla yeye
anaenda kuwauzia wanakijiji
Huko na baiskeli yake(serious)
 
Wapi Joseph Msukuma apeleke hoja bungeni ya kuhalalisha ENDO.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…