Shamba linauzwa mjini

Shamba linauzwa mjini

benbry

Senior Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
183
Reaction score
55
Nimesema mjini kwa sababu ya eneo husika. hekta moja (70 kwa 70) krb na shule ya sekondari goba, wilaya ya kinondoni. bei 17 milion. wahi sasa, au kama mko wawili mgawane fasta., mwenye nalo ana njaa sana. Haya twende kazi, leo nipo kwa ajili ya kuonyesha wateja.
 
Duh,

Last week nimenunua Shamba KIBAMBA heka Tshs 1.7Mil, yaani kwa bei yako hiyo napata heka 10 kibamba na pengine hapapishani sana kiasi cha bei kua mara 10 zaidi.

Labda useme panafaa kwa ajili ya Kiwanja na sio shamba
 
Duh,

Last week nimenunua Shamba KIBAMBA heka Tshs 1.7Mil, yaani kwa bei yako hiyo napata heka 10 kibamba na pengine hapapishani sana kiasi cha bei kua mara 10 zaidi.

Labda useme panafaa kwa ajili ya Kiwanja na sio shamba

Kuita shamba haina maana ni maporini, kwa wale wanaopajua goba mtanisaidia. Ukipitia njia ya makongo u need only less than 15 minitues kufika goba. na hiyo sehemu viwanja mnavyoita 20 kwa 20 si chini ya 4 milion. kwenye heka moja unapata viwanja zaidi ya nane. nimeita shamba kwa sababu ya ukubwa wake.
 
Kuita shamba haina maana ni maporini, kwa wale wanaopajua goba mtanisaidia. Ukipitia njia ya makongo u need only less than 15 minitues kufika goba. na hiyo sehemu viwanja mnavyoita 20 kwa 20 si chini ya 4 milion. kwenye heka moja unapata viwanja zaidi ya nane. nimeita shamba kwa sababu ya ukubwa wake.

Hapo Nimekupata Mkuu wangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom