Shamba linauzwa Kingorwila

Oct 16, 2016
60
95
LIPO SHAMBA LENYE HEKALI 100 LINAUZA KWA SH 25 PIA YAPO MASHAMBA MENGINE AMBAYO YANAUZWA HATA KWA HEKALI 1(0744990530) UMBALI NI KM 15 KUTOKA MJINI
IMG_20170610_114758.jpg
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,597
2,000
hii tabia ya kuwauzia watu mashamba kipindi cha kiangazi hatari sana sasa sehemu mkondo wa maji lakin mtu anauziwa wale wa kihonda kwa bwana jela najua tabu mnayoipata atakuja mtu ana kwambia nina eneo mbuyuni nauza milion 5 we ukaona umepata ngoja msimu wa mvua utalia sana tuwe wawazi madalali na wauzaji wengi wana nunu sehemu siyo sahihi kwa uroo wa kujenga
 
Oct 16, 2016
60
95
hii tabia ya kuwauzia watu mashamba kipindi cha kiangazi hatari sana sasa sehemu mkondo wa maji lakin mtu anauziwa wale wa kihonda kwa bwana jela najua tabu mnayoipata atakuja mtu ana kwambia nina eneo mbuyuni nauza milion 5 we ukaona umepata ngoja msimu wa mvua utalia sana tuwe wawazi madalali na wauzaji wengi wana nunu sehemu siyo sahihi kwa uroo wa kujenga
kaka kama unahitaji unaweza kuja liona mwenyewe na huo ni mto ,pia kuna umbali ambao mtu na shamba lazima uzingatiwe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom