Shamba linauzwa Kibaha

Shamba linauzwa Kibaha

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Posts
2,323
Reaction score
1,089
SHAMBA linauzwa Kibaha Misugusugu 3 Kms kutokea Morogoro Road, Hekari 4.6
Lina michungwa lipo Karibu na viwanda vya wachina Karibu na Miyomboni, umeme na maji karibu, no dalalali 8M kwa Hekari niPM kwa details Kama uko interested. Karibuni sana
 
SHAMBA linauzwa Kibaha Misugusugu 3 Kms kutokea Morogoro Road, Hekari 4.6
Lina michungwa lipo Karibu na viwanda vya wachina Karibu na Miyomboni, umeme na maji karibu, no dalalali 8M kwa Hekari niPM kwa details Kama uko interested. Karibuni sana
Maongezi yupo! Karibuni
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom