Shamba linauzwa, dodoma manispaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba linauzwa, dodoma manispaa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by msweken, Mar 2, 2012.

  1. msweken

    msweken Senior Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Habari wadau, shamba la eka 3 lipo Miyuji katika manispaa ya Dodoma linauzwa kwa sh mil 9, lina hati miliki, kama unalihitaji wasiliana nami kwa namba 0769671540.
     
Loading...