Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
M
Msandali
Member
Joined
Aug 26, 2022
Last seen
9 minutes ago
Posts
14
Reaction score
12
Points
45
Find
Find content
Find all content by Msandali
Find all threads by Msandali
Live New Posts
Postings
About
Msandali
replied to the thread
Hizi kampeni za kuhamasisha Wanaume kuacha kuoa Wachaga na Wamachame zinatokana na nini haswa?
.
Hivi wakati fulani mama Anne Kilango alikuwa mbunge wa wapi??
Yesterday at 1:26 PM
Msandali
reacted to
Moisemusajiografii's post
in the thread
Marehemu Jane ndiye aliyenunua kiwanja na kujenga, alitaka jina lake liwe kwenye hati
with
Kicheko
.
Anamaanisha,ninyi Chaganzz kwenye mali hamlinganishwi hata na shaitwan bin jinii!
Sunday at 9:34 AM
Msandali
reacted to
Moisemusajiografii's post
in the thread
Marehemu Jane ndiye aliyenunua kiwanja na kujenga, alitaka jina lake liwe kwenye hati
with
Thinking
.
Ukioa mwanamke maana yake umejisalimisha wewe kama mwili na nafsi yako na chochote unachomiliki na utakachomiliki.Sasa,nini shida uanze...
Sunday at 9:29 AM
Msandali
reacted to
Nelly's post
in the thread
Vijana wenzangu unapoamua kuoa mwanamke mchaga unapaswa kujua haya
with
Kicheko
.
Sema wachaga nao kuwatetea muda mwingine ni kazi 😂😂😂
Saturday at 12:24 PM
Msandali
reacted to
Olmo's post
in the thread
Hakuna biashara pasua kichwa kama biashara ya Bar
with
Thanks
.
Ni biashara ya laana kweli kweli maana kuna watu wanalewa kwa pesa za ada za watoto wao, wengine hata riziki ya msosi wa machaliii...
Friday at 7:21 PM
Msandali
reacted to
Bush Dokta's post
in the thread
Hakuna biashara pasua kichwa kama biashara ya Bar
with
Thinking
.
Wanakwisha kwenda wapi? Wanakufa?
Friday at 7:18 PM
Msandali
reacted to
Rebuild's post
in the thread
Hakuna biashara pasua kichwa kama biashara ya Bar
with
Kicheko
.
Acha wenge tulia kwanza
Friday at 7:10 PM
Msandali
reacted to
shimboni mene's post
in the thread
Kasesela: Nilipotoa ile kauli ya "kalisha Naniliu" Mwalimu wangu wa siasa Dr Kikwete alinipigia simu na kunikaripia
with
Kicheko
.
Pole Paskal, nikushauri tu, ile formula ya if you can't fight them while outside, just join them and fight from within..ndio njia pekee...
Wednesday at 11:39 AM
Msandali
reacted to
Gospel KTV's post
in the thread
Ukiwa Karibu na Breakthrough, Vita Huongezeka
with
Thanks
.
Biblia Danieli 10:12–13 “Tangu siku ile ya kwanza ulipotia moyo wako ufahamu… maneno yako yalisikiwa; nami nimekuja kwa ajili ya maneno...
Sep 29, 2026
Msandali
reacted to
denoo G's post
in the thread
Ommy Dimpo na Gari LA kukwepa kodi: Eti TRA wabaini utofauti
with
Thanks
.
TRA wataimaliza hii issue kimya kimya, connection itambeba huyo mwizi. Lakini kama angekuwa kapuku na IST yake ndie amekwepa kodi...
Sep 29, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register