Shamba la mitiki linauzwa.

Shamba la mitiki linauzwa.

Kisima

Platinum Member
Joined
Oct 8, 2010
Posts
4,793
Reaction score
6,569
Hii ni fursa adhimu kwa wale wadau ambao mgependa kuwekeza pesa zenu kwa kiasi kidogo kwenye biashara ya miti ili baadae mje kuvuna pesa nyingi siku za usoni.
Shamba hili lipo Mtibwa Turiani. Lina ukubwa wa ekari tano na miti yake ni mikubwa kwani ina umri wa miaka saba toka ipandwe.
Bei yake ni milioni 45 ila discount ipo kwa mnunuzi aliye serious.
Lina hati miriki ya kimila.
Halipo kwenye risk ya moto kwani miti ni mikubwa na shamba linahudumiwa vizuri.
Kuhusu picha, tembelea facebook akaunti Tatee Mukuru ujionee ukubwa wa hiyo mitiki na usisite kunipigia kwa 0713083408 au PM.
Nakaribisha mazungumuzo kwa wadau wenye uhitaji.
 
Wenye hela zenu jamani mjitokeze na mchangamkie fursa hii adhimu! hasa wale longterm investors. Mitiki ekari tano iliyokomaa kwa valuation za soko la dunia kwa sasa ni kama bilioni 20.
Na utunzaji wa ekari moja ya mitiki from zero year till harvesting say around 20 years ni zaidi ya milioni50!
Is better fascinably acquiring this land than planting, because it is said that maintaining a forest at its early(nursery) stage is too risk and costs more than maturing period.
Kuna wadau mna hela humu, changamkie hii kitu.
 
Wenye hela zenu jamani mjitokeze na mchangamkie fursa hii adhimu! hasa wale longterm investors. Mitiki ekari tano iliyokomaa kwa valuation za soko la dunia kwa sasa ni kama bilioni 20.
Na utunzaji wa ekari moja ya mitiki from zero year till harvesting say around 20 years ni zaidi ya milioni50!
Is better fascinably acquiring this land than planting, because it is said that maintaining a forest at its early(nursery) stage is too risk and costs more than maturing period.
Kuna wadau mna hela humu, changamkie hii kitu.

Fanya hesabu za kiuhalisia kaka, 20Bn wapi?
 
Hili shamba bado lipo?am interested....kama lipo naomba uniPM mawasiliano yako.asante.
 
Hili shamba bado lipo?am interested....kama lipo naomba uniPM mawasiliano yako.asante.

Mkuu Mspeasant samahani sana kwa kuchelewa! ila naamini hakijaharibika kitu kwani shamba bado lipo na ninakukaribisha sana. Pia nimeupload picha facebook kupitia akaunti ya Tatee Mukuru. Jionee kwa muda wako jinsi mitiki ilivyomikubwa!
Karibu sana mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Hii miti inatumika kwenye nini mpaka iwe na value yote hiyo?
 
Fanya hesabu za kiuhalisia kaka, 20Bn wapi?

Kwa mtiki mkuu!
Nakuhakikishia mpaka mwaka wa mavuno thamani hiyo itafikia na kama unataka kujiridhisha zaidi fuatilia soko la dunia kwa sasa bei ya mtiki inasimama vipi then weka estmation say aftr fifteen yrs uone itakuwaje!
 
Why dont u get a loan from a bank??? Coz u ll get money u want n u ll still be the owner of the farm
 
Hii miti inatumika kwenye nini mpaka iwe na value yote hiyo?

Mkuu siku hizi elimu iko kiganjani mwako, jaribu ku google uone uthamani wa mitiki. Kwa haraka tu ni kwamba miti hii ni very durable hutumika kutengenezea low surfaces boards za ndege na meri. Na matumizi mengine kedekede!
 
Kwa mtiki mkuu!
Nakuhakikishia mpaka mwaka wa mavuno thamani hiyo itafikia na kama unataka kujiridhisha zaidi fuatilia soko la dunia kwa sasa bei ya mtiki inasimama vipi then weka estmation say aftr fifteen yrs uone itakuwaje!

Mimi sijakataa, ila nimesema ushushe hesabu ionekane imetokeaje hiyo 20Bn?!!!
 
Mimi sijakataa, ila nimesema ushushe hesabu ionekane imetokeaje hiyo 20Bn?!!!

Mkuu CYBERTEQ usiwe mvivu wa kuseek reliable info.
Katika ekari moja ya mitiki inaingia miche 1000 kwa spacing ya 2metres apart and each.
A single matured teak tree can produce up to 50 pieces of timber if sawn accordingly in 10inches and 7ft dimensions.
Currently a timber of the said dimensions worth TSH20k cash unnegotiable. Tena ni ndani ya bongo hii!
Then, tunashusha hesabu wote kwa pamoja kulingana na ukubwa wa hekari tano hapo juu;
5*1000*50*20000= TSH 5,000,000,000,/= Hii ni thamani ya sasa kwa soko la bongo! what if imekuwa exported kwenye soko la dunia??!
Je, baada ya miaka 15 haitafikia thamani ya bilioni20TSHs?
Tusiwe wavivu wa kufikiria jamani, wito wangu ni kwamba pandeni miti vijana kwa faida ya baadae!
 
Last edited by a moderator:
Why dont u get a loan from a bank??? Coz u ll get money u want n u ll still be the owner of the farm

octopus, you are absolutely right, but the thing is the owner of this farm is an elderman and can neither meet the criteria for him to be disbursed the loan nor involve in any kind of business to reliably repay the given loan until its tenure time.
I also convinced him to apply for a loan but eventually we came up with a decision to dispose the farm.
Mkuu una mpunga, njoo ununue shamba na kama mimi ningekuwa na hela hiyo usingeliona tangazo hili humu ndani.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu.. Embu wasaidie hao kwa kukokotoa hiyo hesabu wajione wenyewe.

Mkuu nishakokotoa hapo juu. Sema kwakua ngozi nyeusi wengi wetu tuna chembe chembe za damu ya tomaso, sitashangaa kama mtu atajitokeza ku crtisize skeletal calculations zangu hapo juu japo nimeweka minimal estimations!
 
Mkuu CYBERTEQ usiwe mvivu wa kuseek reliable info.
Katika ekari moja ya mitiki inaingia miche 1000 kwa spacing ya 2metres apart and each.
A single matured teak tree can produce up to 50 pieces of timber if sawn accordingly in 10inches and 7ft dimensions.
Currently a timber of the said dimensions worth TSH20k cash unnegotiable. Tena ni ndani ya bongo hii!
Then, tunashusha hesabu wote kwa pamoja kulingana na ukubwa wa hekari tano hapo juu;
5*1000*50*20000= TSH 5,000,000,000,000/= Hii ni thamani ya sasa kwa soko la bongo! what if imekuwa exported kwenye soko la dunia??!
Je, baada ya miaka 15 haitafikia thamani ya bilioni20TSHs?
Tusiwe wavivu wa kufikiria jamani, wito wangu ni kwamba pandeni miti vijana kwa faida ya baadae!
mkuu hii figure ya mwisho ni sahihi kweli?

Halafu katika mazingira 5bil inakuja kua 20bil katika miaka 15?
Unaweka benki?
Au shamba litaendelea kuzaa?
 
Last edited by a moderator:
mkuu hii figure ya mwisho ni sahihi kweli?

Halafu katika mazingira 5bil inakuja kua 20bil katika miaka 15?
Unaweka benki?
Au shamba litaendelea kuzaa?

Dah! Ni shida mkuu, tafta kikokotoo kama huwezi kuzidisha hizo figure mkuu!
Hivi kama leo hii ubao mmoja wa nchi10width unauzwa TSHS20k, je after 15yrs utauzwa bei gani ndugu?
Au kulingana na hesabu ya mwisho i.e 5Bln uiweke fixed a/c kwenye corporate banks aftr 15 yrs hautakuwa na 20Bln TSHs?
Mkuu Shark usibishane na mathematics ndg yangu!
 
Last edited by a moderator:
Dah! Ni shida mkuu, tafta kikokotoo kama huwezi kuzidisha hizo figure mkuu!
Hivi kama leo hii ubao mmoja wa nchi10width unauzwa TSHS20k, je after 15yrs utauzwa bei gani ndugu?
Au kulingana na hesabu ya mwisho i.e 5Bln uiweke fixed a/c kwenye corporate banks aftr 15 yrs hautakuwa na 20Bln TSHs?
Mkuu Shark usibishane na mathematics ndg yangu!

Then kwa maelezo haya,thamani ya bilioni 20 kwa wakati huo itakuwa sawa na thamani ya bilioni 5 kwa sasa!!! Means thamani ya hiyo miti kama ni kweli,ni hiyo bilioni tano!
 
Last edited by a moderator:
Then kwa maelezo haya,thamani ya bilioni 20 kwa wakati huo itakuwa sawa na thamani ya bilioni 5 kwa sasa!!! Means thamani ya hiyo miti kama ni kweli,ni hiyo bilioni tano!

Mkuu kwenye uwekezaji wowote kuna kitu kinaitwa ROI, na ndicho kinachoongelewa hapa and is subject to change as time goes on ie the more the time the higher the rate of return.
So i can proudly conclude that the value i provided is approximately lower than the actual evaluations on the maturity date of the teak trees.. say after 15yrs.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom