Shamba la Miti ya Mbao Linauzwa - Mufindi, Iringa

Shamba la Miti ya Mbao Linauzwa - Mufindi, Iringa

Ban

Member
Joined
Apr 6, 2012
Posts
83
Reaction score
48
Miti ina umri wa miaka 5.
Zipo ekari 10.
Bei ni Tsh. 5,500,000/= kwa ekari moja.
Mitini aina ya pine.
Mashamba ya kupanda miti yapo pia Bei ni Tsh. 200,000/= kwa ekari moja.

Mawasiliano: 0756 003 386/ 0784 675 146
 
Miti ina umri wa miaka 5.
Zipo ekari 10.
Bei ni Tsh. 5,500,000/= kwa ekari moja.
Mitini aina ya pine.
Mashamba ya kupanda miti yapo pia Bei ni Tsh. 200,000/= kwa ekari moja.



Mawasiliano: 0756 003 386/ 0784 675 146

Ni Mufindi ipi mkuu? Kibao,Igowole,Mgololo,Nyangugulu,Sawala au ile njia ya mashamba ya chai inayotokea karibu na Sao Hill?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom