Shamba la miti ya mbao hekali 15 linauzwa

Shamba la miti ya mbao hekali 15 linauzwa

Iansr

Member
Joined
Jan 20, 2019
Posts
5
Reaction score
0
Habari wakuu, Nina shamba la miti ya mbao aina ya pine lenye umri wa miaka mitano lililopo Mkoa wa Kagera - wilaya ya Misenyi pembezoni mwabarabara(sehemu inayofikika kirahisi).Bei ni M35 , Kwa yoyote mwenye uhitaji wa shamba zima au ekari moja kuendelea anakaribishwa kwa mawasiliano zaidi.
IMG-20190119-WA0010.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari wakuu, Nina shamba la miti ya mbao aina ya pine lenye umri wa miaka mitano lililopo Mkoa wa Kagera - wilaya ya Misenyi pembezoni mwabarabara(sehemu inayofikika kirahisi).Bei ni M35 , Kwa yoyote mwenye uhitaji wa shamba zima au ekari moja kuendelea anakaribishwa kwa mawasiliano zaidi.View attachment 1001138

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kutupa pesa wewe! Natamani niseme ACHA UTOTO wewe! Kama hilo shamba lina hati ya AINA YOYOTE, I mean ya AINA YOYOTE, iwe ya Kiserikali toka Ardhi au iwe ya Kimila toka Ardhi, basi nakushauri ichukue hati hiyo, ipeleke kwenye benki yoyote kwa nia ya kukopa na hilo shamba kwa hiyo hati, ndiyo itakuwa DHAMANA yako. Utapewa pesa hata milioni hamsini na utafanyia maendeleo yako mengine na kisha urejeshe huo mkopo na shamba likiendelea kuwa mali yako! Fanya hivyo ndugu yangu. Wagumya!?
 
Acha kutupa pesa wewe! Natamani niseme ACHA UTOTO wewe! Kama hilo shamba lina hati ya AINA YOYOTE, I mean ya AINA YOYOTE, iwe ya Kiserikali toka Ardhi au iwe ya Kimila toka Ardhi, basi nakushauri ichukue hati hiyo, ipeleke kwenye benki yoyote kwa nia ya kukopa na hilo shamba kwa hiyo hati, ndiyo itakuwa DHAMANA yako. Utapewa pesa hata milioni hamsini na utafanyia maendeleo yako mengine na kisha urejeshe huo mkopo na shamba likiendelea kuwa mali yako! Fanya hivyo ndugu yangu. Wagumya!?
Wazo zuri

Td mkali
 
Back
Top Bottom