Shamba la kuku linauzwa, Zinga Bagamoyo (Ekari 70)

Shamba la kuku linauzwa, Zinga Bagamoyo (Ekari 70)

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Posts
6,780
Reaction score
5,325
Habari wadau wa Bizness,

Nina shamba ekari 70 lipo Zinga(limepimwa na lina hati),Bagamoyo,1km kutoka barabara ya lami.Shamba lina Mashine za kunyonyoa,kukata kuku na mabanda ya kufugia,Ma freezer ya kuifazia nyama za kuku na nyumba ya kukaa mlinzi.

Price: 600,000 usd
Size: Sqm 343,000(Ekari 70)
Eneo ni tambalale.

Kwa mahitaji na kuliona ni PM
 
hata mm nimeshangaa sana ilakwa wale wahitaji wampm mkuu

ila angeweka kwa hela ya tanzania ili tujue wengine dollar hatujui ukiichange unapataje tsh
hivi Tanzania siku hizi tunatumia USD?
 
Mleta tangazo hivi yupo sawa kichwani!!!? Yani unaweza kweli kuweka tangazo la 600,000 USD katika jukwaa letu la kuuziana simu, laptop na vitz?
 
Mleta tangazo hivi yupo sawa kichwani!!!? Yani unaweza kweli kuweka tangazo la 600,000 USD katika jukwaa letu la kuuziana simu, laptop na vitz?

wewe ndiyo hauko sawa, hapa wanapita watu wa aina mbalimbali!
 
hizi bei za USD zinakera sana, madalali wanahribu sana mambo
 
😨😨😨😨😨😨😨
 
Wadau mwenye shamba ni mzungu,yeye ndio anajua gharama za uwekezaji,ameona akiuza kwa usd 600,000 ndio itamfidia uwekezaji alioufanya,swala la kwanini ipo kwenye usd simu zina calculator chukua hiyo uiconvert kwa Tsh(1 usd appr 1800) utapata kwa Tsh....Ukinunua hautalipa kwa USD bali utalipa kwa Tsh (Kwa rate ya siku hiyo ,kwahiyo shilingi ikipanda thamani dhidi ya usd wewe utalipa vilevile 600k usd)
 
600,000 x 2000 = Tsh. 1, 200,000,000.00

Hiyo ni Bilioni moja na ushee..

Sijui ni kwa nini hili tangazo limewekwa kwenye jukwaa la matangazo madogo madogo.



Hivi mlitarajia Kiwanda kuuzwa kwa milioni 10 au 20? Huu ni mradi mkubwa,ukinunua yani umenunua kiwanda cha kutengeneza minofu ya kuku,ni shamba la kuku ekari 70 lina mabanda,machine za kunyonyoa,mshine za kukatia,majokofu ya kuifadhia kuku.Hapa kina malila na Chasha Poetry farm wanajua ninachozungumza ila kwa nyie bado hamjajua nini maana ya uwekezaji utaona ni porojo tu.

Hivi mnajua thamani ya eka moja iliyopimwa maeneo ya zinga bagamoyo? ekari tu ambayo haijapimwa zinga haupati chini ya 10m,je ikipimwa itakuwa sh ngapi? si zaidi ya 30m? Haya piga sasa zipo ekari 70,Lets say ekari moja kwa 25m zidisha mara 70 unapata Tsh 1.725B bado hapo haujanunua mashine,haujenga mabanda,bado hauja jenga nyumba ya mlinzi,Wenye pesa wanajua kwa linauzwa bei nzuri ila wewe mwenzangu na mimi pangu pakavu tia mchuzi ambao mil 10 tunazisikia kwenye JAY MILLIONS lazima tulete mwembwe humu ila watu walio serious wanakuja PM.
 
hizi bei za USD zinakera sana, madalali wanahribu sana mambo

Kwani anaepanga bei ni Dalali au mwenye mali?

ak.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom