• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Sexualities and relationships

J

JLUKWARO

New Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
4
Points
0
J

JLUKWARO

New Member
Joined Nov 14, 2012
4 0
CAN TWO PEOPLE BECOME FRIENDS AFTER HAVING SEX MORE THAN OUNCE?
JE WATU WAWILI WANAWEZA KUWA WAPENZI TENA BAADA YA KUFANTA MAPENZI ZAIDI YA MARA MOJA?
Let me hear you :A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose:
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
8,922
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
8,922 2,000
no ways...nikimuona tuuu nawaza kumgegeda....we can be frends with benefits thats for sure
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,288
Points
2,000
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,288 2,000
Yes they can, afu hiyo ndo safi sasa hakuna mastress, no strings attached kwa kidhungu, mnamichana afu kila mtu na hamsini zake sio kila siku lkn, sumtyms mna act kama marafiki vile story story lunch together maushauri etc. Hiyo safi saaaana
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,688
Points
1,250
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,688 1,250
Watoto wa mjini siku hizi wanasema "kiroho safi"....
Ila ule mchezo sijui una nini, mkianza tu kuushiriki kuna kitu kinazaliwa nacho ni WIVU!
Hapo ndio mgogoro mpya wa nafsi unaanza....!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,046
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,046 1,500
heading inaendana na mada ya ndani?

Sexuality kwani maana yake nini?

Afu nikisoma kwa kingereza na kiswahili zinanipa maana tofauti.

Nilidhani unataka kujua kama ' wanaweza kuwa marafiki baada ya kujamiiana zaidi ya mara moja?
 

Forum statistics

Threads 1,405,597
Members 532,052
Posts 34,490,235
Top