Sex Time: Nachukua muda mrefu kutosheka

Sex Time: Nachukua muda mrefu kutosheka

Habari zenu wana JF,

Kuna kitu inahitaji msaada, mimi ni mwanaume ambaye mpaka sasa nipo single ila namega kisela mitaani, mara kadhaa wanawake nao mega wanalalamika nina nguvu sana.

Yaani nachukua muda mrefu sana kutosheka,ki kawaida huwa nachukua masaa mawili hadi matatu kama sijanywa pombe kali(spirit) kupiga shoo, nikinywa nachukua muda zaidi ya hapo.

Nimejaribu kucheki na marafiki zangu wananiambia nipo abnormal maana binadamu wa kawaida hawezi mwaga bao zaidi ya nne na akawa bado anapiga shoo nzito zaidi.

Hivi kuna tatizo lolote la kimaumbile maana natamani nami niwe naridhika ila sijawahi zaidi ya kuwaridhisha upande wa pili.
lipia tangazo
 
wala huna tatizo hilo ni jambo la kawaida kwa vijana wa miaka ya 80,leo vijana wengi hawana nguvu ndio maana wanashangaa ni kawaida sana...unacho takiwa kufanya ni kuahakikisha hupotezi nguvu zako kizembe
 
wala huna tatizo hilo ni jambo la kawaida kwa vijana wa miaka ya 80,leo vijana wengi hawana nguvu ndio maana wanashangaa ni kawaida sana...unacho takiwa kufanya ni kuahakikisha hupotezi nguvu zako kizembe

Asante kwa kunitia nguvu
 
Chonga K yako mwenye ndio utalizika ikiwa zawenzako hazikuridhishi
 
Back
Top Bottom