Serikali yazua balaa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yazua balaa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Aug 9, 2011.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Unaweza kuona ni jambo dogo ila mengi yatatokea, pamoja na muda mwingi kupotea, uchumi kuzorota, vile vibaba na vimama vikware leo vikichelewa kurudi nyumbani baada ya kukipitia kona vitasingizia tabu ya mafuta, serikali isipotoa suluhisho tunaelekea wapi?
     
  2. f

    fazili JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,122
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    inabidi tujifunze kuhusu namna ya kuchagua viongozi kwa kuangalia utendaji na sio sura hadi tutukapoweza hilo ndio tutakwenda sawa kwa sasa tuvumilie tu ama basi kama haiwezekani kuvumilia tuingie mtaani tufanye tukio
     
Loading...