Serikali yawaahidi neema watumishi

Watumishi tutangulize Uzalendo kwanza mi mshahara ninaolipwa nikiongezewa utakua mkubwa sanaa wakati kuna watanzania wanaishi katika mazingira magumu
Mkuu watumishi wamejikaza mno, hakuna cha uzalendo. Wengine wanagawana posho na mishahara minono, halafu watumishi wanaendelea kusota, inatosha.
 
Watumishi tutangulize Uzalendo kwanza mi mshahara ninaolipwa nikiongezewa utakua mkubwa sanaa wakati kuna watanzania wanaishi katika mazingira magumu
Sasa shida ni ya watumishi ama serikali unayoipigia debe bila kutumia akili.

Tuipende nchi yetu.
 
Leadership is a body which you cannot carry everybody along.....
punguza chuki utaishia kupata stress na magonjwa ya moyo
jioni njema
Nilimchukia zaidi alipokuwa hai! Kwa sasa chuki zangu ndiyo zinaelekea kaburini bila shaka. So don't worry.

Na kwako pia jioni njema.
 
Watumishi tutangulize Uzalendo kwanza mi mshahara ninaolipwa nikiongezewa utakua mkubwa sanaa wakati kuna watanzania wanaishi katika mazingira magumu
Acha kujishaua basi. Hao Watanzania wanao ishi katika mazingira magumu, ndugu zao wanao wasaidia kika siku/mwezi, siyo hao watumishi wa umma?

Au huwa unawasidia wewe?
 
Who cheated you?? Evil monsters like your man will still come back to haunt innocent people in the name of a ghost or ancestor!!!! Dictators never rest. God always punish them by turning their sad dead selves into ghost
 
Kikubwa watumishi wana subilia kwa hamu kubwa Mei Day 2021 ,ili wasikie Kauli ya Mheshimiwa Rais then kusubilia utekelezaji wa maelekezo yake.
 
Mama ana nia njema Sana ila baadhi ya genge la mwenda zake majizi ndo yanataka kumuangusha, ila yatashindwa KWA jina la Tanzania na Mungu alie hai
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…