Serikali yasitisha matumizi picha ya Rais Magufuli

Serikali yasitisha matumizi picha ya Rais Magufuli

Mimi naona angekusanya tu hela zote za picha in advance halafu akajua ni kiasi gani. Baadae akawaambia walotowa hela wabakie na.picha ya baba wa Taifa tu na hizo hela zinuliwa ambulances au magari zima moto
 
Hii serikali yetu ni kuivumilia tu maana...
na siku tukichoka kuvumilia wataftana huko walipo nahisi hasira za watanzania zitakua zaid ya nch nyingine waliochoka serikali.zao kabla yetu
 
Gongo mbaya sana, kibaya zaidi we unalinywea chooni.
bora mimi unayeniona nalinywea choon.ukiona ni sehem chafu kweli kwakua umezoea choo cha kulenga.na bado umeganda ccm.najua lazma utukane huna jins kwasababu namba munaisoma kweli na juz mulikua munampigia debe hapa mulidanganywa na tsht mukajua watakaoumia ni ukawa pekee yao.sasa vumilia ila ukweli ndio huo kila kitu kina mwisho ipo siku mwisho wenu utafika
 
Back
Top Bottom