Serikali yagharamia msiba wa Wanafunzi wa ajali Arusha

Serikali yagharamia msiba wa Wanafunzi wa ajali Arusha

Nimelia sana ingawa sina mtoto kwenye huo msiba. Poleni wafiwa. Nakumbuka Jinsi tulivyokuwa tunasafirisha watoto wetu kwenda shule Lushoto Mungu alitujaalia miaka minne walienda salama.

mi nimekumbuka jinsi kipindi nasoma tukienda tour...... tulikua tunaimba wenyew kwenye gari mpaka tunafika.

R.I.P
 
Hii serikali ilivonaviburi vya karne inaweza tangaza kuwa haikuahidi kuleta ajari kwenye kampeni zake
 
Nakiona kiroja kwa mbali kile kilichotokea kwenye ujenzi wa hospital,mtanange kati ya Lema na Gambo.
 
Back
Top Bottom