Fakharu
Member
- Nov 9, 2013
- 60
- 2
Siku hizi naona serikali imeamua kumkandamiza mfanyabiasha kwa sababu imemuekea vikwazo vingi ambavyo vinaweza kumdudisha nyuma mfanyabiasha kwa mfano kunakulipia vitu vingi kama leseni,registration,fire extinguisher,health care,pango,machine ya tra yaani ni vitu vingi ambavyo vinaitaji pesa .
Sasa hiyo serikali haijui kama unapata faida shilling ngapi?.Inakua kama upo nchi sio yako.
Sasa hiyo serikali haijui kama unapata faida shilling ngapi?.Inakua kama upo nchi sio yako.