K kill JF-Expert Member Joined May 21, 2013 Posts 1,829 Reaction score 237 Jul 16, 2014 #81 mansoorsaid said: kesi ipo siku nyingi pinda alkuwa anaipoza tu aliepigwa sasa kachachama anaona hatendewi haki ccm wanataka kumbeba mbowe Click to expand... wanataka kumbeba mbowe mgongoni au
mansoorsaid said: kesi ipo siku nyingi pinda alkuwa anaipoza tu aliepigwa sasa kachachama anaona hatendewi haki ccm wanataka kumbeba mbowe Click to expand... wanataka kumbeba mbowe mgongoni au
K kill JF-Expert Member Joined May 21, 2013 Posts 1,829 Reaction score 237 Jul 16, 2014 #82 Noboka said: Inatakiwa wamkamate na kumsafirisha kwa chopa kama walivyofanya wakati ule wa ile kesi ya Arusha Click to expand... unakumbuka mkuu halafu mungu akawaumbua wanafiki ccm
Noboka said: Inatakiwa wamkamate na kumsafirisha kwa chopa kama walivyofanya wakati ule wa ile kesi ya Arusha Click to expand... unakumbuka mkuu halafu mungu akawaumbua wanafiki ccm
K kill JF-Expert Member Joined May 21, 2013 Posts 1,829 Reaction score 237 Jul 16, 2014 #83 TARIME A-Z said: Laana ya marehemu chacha wangwe imemkalia kooni Mbowe Click to expand... wewe kazi yako kukumbuka marehemu tuu nenda kacheki afya huenda bado hujapona dengue
TARIME A-Z said: Laana ya marehemu chacha wangwe imemkalia kooni Mbowe Click to expand... wewe kazi yako kukumbuka marehemu tuu nenda kacheki afya huenda bado hujapona dengue
C Chan Senior Member Joined Jan 3, 2011 Posts 116 Reaction score 20 Jul 16, 2014 #84 bhiseko said: Pumbu zako wewe! Afungwe kwa kosa gani? Hujui hata taratibu za mahakamja kwa maana ya SHERIA kufuatwa. Nyambafu mchambia wima wewe. Click to expand... Duh! Umetaja kifaa cha siri, ukipona kula ban shukuru 🙂
bhiseko said: Pumbu zako wewe! Afungwe kwa kosa gani? Hujui hata taratibu za mahakamja kwa maana ya SHERIA kufuatwa. Nyambafu mchambia wima wewe. Click to expand... Duh! Umetaja kifaa cha siri, ukipona kula ban shukuru 🙂