Serikali na woga kwa mfuko wa vyombo vya habari

Serikali na woga kwa mfuko wa vyombo vya habari

Kamanda

Senior Member
Joined
Dec 5, 2007
Posts
151
Reaction score
182
WanaJF,
Nimeisoma hii hotuba ya Waziri wa Habari, Vijana, Utamadani na Michezo na kugundua woga mkubwa wa serikali kwa vyombo vya habari. Hebu isome mstari kwa mstari na utakubaliana na mimi.
Aliitoa juzi kwenye kongamano la wadau wa habari lililoandaliwa na Mfuko wa Vyombo vya Habari Tanzania (TMF).
Ilisomwa na Naibu wa zizara hiyo, Dk. Fenella Mukangara.
 

Attachments

Back
Top Bottom