Serikali kupitia BOT wanaficha nini? Kwanini hawatoi ripoti za uchumi za mwezi?

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
9,979
2,000


Nchi kama imefirisika si tuambiwe tu tujipange kila siku kukopa kopa juzi tumetoka kutangaza kukopa bilioni 360

Kuna nini nyuma ya pazia ?
 
  • Thanks
Reactions: Nio

bibiinna

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
652
500
Mh.Zitto......Salaam,hofu ondoa..Uchumi wetu ni mzuri saana na unakuwa kila siku.Taarifa unazozihitaji zitawekwa very soon na nina kuhakikishia zitakuwa ni za kweli na hazitakanushwa.
 

Activity Ratio

JF-Expert Member
Jun 9, 2016
557
1,000
Uchumi uko vizuri....watu moshi wanaenda....mbuzi zinaliwa.....data zipo....zote za kuanzia October hadi November... na zote znaonesha kwamba uchumi unakua kwa kasi ( huenda haya yakawa ndio majibu ya boss wa BOT)
 

ushuzi.1

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,636
2,000


Nchi kama imefirisika si tuambiwe tu tujipange kila siku kukopa kopa juzi tumetoka kutangaza kukopa bilioni 360

Kuna nini nyuma ya pazia ?
Nyuma ya pazia serikali haina pesa kabsa baada ya Lipumba kukomba zote kwa ajili ya kuzitumia kuua CUF na kudhoofisha ukawa na pesa ambayo inakuja ni kwa ajili ya kununua ndege na kujenga uwanja wa ndege Chato na zingine zitatumika kujenga ikulu Dodoma na nyumba za wafanyakazi. Pesa ya MCC ndiyo kiini cha serikali kuanza kukopa.
 

redio

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
2,168
2,000
Jiongeze kidogo, hakuna nchi isiyo kopa. Mabenki yanakopa, wafanyabiashara wakubwa kwa wadogo wanakopa watubinafsi wanakopa.
Usiogope kukopa kwakua fedha zinazokopwa na serikakali zinatumika kwamiradi ya humuhumundani namwishowasiku wanao nufaika ni wananchi wenyewe
 

ushuzi.1

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,636
2,000
Hali ni tete hata wizara ya mambo ya nje wanalia njaa balozi huko nje wengi wanadaiwa pango za nyumba Ofisi za balozi zina njaa kali wanaishi kama mashetani alivyowahi kusema mkulu, mpaka kufika mwezi wa sita huenda wafanyakazi wengi kwenye balozi za Tanzania nje wakarejeshwa home na kubakia wachache sana.
 

ushuzi.1

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,636
2,000
Jiongeze kidogo, hakuna nchi isiyo kopa. Mabenki yanakopa, wafanyabiashara wakubwa kwa wadogo wanakopa watubinafsi wanakopa.
Usiogope kukopa kwakua fedha zinazokopwa na serikakali zinatumika kwamiradi ya humuhumundani namwishowasiku wanao nufaika ni wananchi wenyewe
Pesa zote zinaliwa na lipumba kujenga uwanja wa ndege chato na kununua ndege huku Safari ya Dodoma ikikwama, wanakopa kwa ajili ya nini?wakati Hosptal hakuna Dawa mikopo kwa wanafunzi shida .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom