Serikali inaumwa, yajimwaga Loliondo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali inaumwa, yajimwaga Loliondo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Miruko, Mar 28, 2011.

  1. M

    Miruko Senior Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 173
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mawaziri wetu wa Wakuu wa Mikoa wakitoa kauli kuhusu mambo fulani tunasema Serikali imesema au imeagiza. Sasa hivi 'Wakulu wetu' wanamiminika Loliondo kwa Babu kutibiwa, kwa nini tunashindwa kusema "Serikali inaumwa, kama nilivyoonesha hapa kwenye KISIMA CHA FIKRA? Kumbuka: Babu alishasema kwake hakuna Kinga, kila anayekwenda anataka Tiba.
     
  2. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli serikali inaumwa
     
  3. k

    kayumba JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 654
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Uzuri wa Babu, ni kuwa anatibu magonjwa yote!
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Bado Rais hajaenda kwa hiyo serikali haiumwi
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280

    nani kakudanganya?yaani huyu ndo alikuwa wa kwanza kwanza kwenda..kapiga kikombe ndo akajidai kwenda kupatanisha akina Gagbo
     
  6. M

    Miruko Senior Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 173
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sema hatujaelezwa kama Rais kaenda au la. lakini nasikia leo serikali imeweka wazi kuwa dawa ya Babu haina madhara yoyote.
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Alikuwa wa kwanza kwanza kupitia huko wakajidai eti amekwenda kuzindua mguu wa binadamu wa zamani!!
     
Loading...